Page 1 of 40 12311 ... LastLast
Results 1 to 10 of 415

Thread: แนะนำติชมเว็บได้ที่กระทู้นี้นะครับ

Hybrid View

Administrator

Thumbs up แนะนำติชมเว็บได้ที่กระทู้นี้นะครับ

ใครที่คิดว่าเว็บมีประโยชน์ และอยากขอบคุณผม ทำง่ายๆครับ
    เวลามีคนถามถึงข้อมูลที่เว็บนี้มี ก็ช่วยแนะนำเว็บให้เค้าได้ลองใช้ หรือจะแนะนำเพื่อนหรือคนรู้จักก็ได้ครับ

ผมในฐานะคนแบ่งปันก็แค่หวังว่าสิ่งที่ผมทำ จะมีคนใช้ประโยชน์มันให้คุ้มค่าเท่านั้นละครับ

อย่าให้ทิศทางการลงทุนของคุณถูกจำกัด เพราะติดขัดที่ความลำบากในการใช้งานเว็บ หรือว่าเพราะบลจ. ไม่มีกองทุนประเภทที่เราต้องการจะลงทุน
    ผมต้องการแบ่งปันเครื่องมือ ที่ช่วยทำให้ทุกๆคนมีอิสรภาพในการลงทุน โดยไม่มีข้อจำกัดเรื่องเครื่องมือ หรือว่าประเภทกองทุนที่จำกัดในแต่ละ บลจ.
    เราควรเลือกสิ่งที่ดีที่สุดให้กับตัวเอง ขอให้ทุกคนประสพความสำเร็จในการลงทุนนะครับ
    FaceBook SiamChart FanPage
    http://www.facebook.com/SiamChart

ถ้าชอบหน้าใหนก็กด Google+ ให้ด้วยนะครับ

Junior Member
    เข้ามาเยี่ยมชม การปรับปรุงเวปครับ

เป็นกำลังใจในการพัฒนาต่อไปครับ

จะให้ช่วยเกี่ยวกับการออกแบบ บอกได้เลยนะครับ

ขอบคุณสำหรับการแบ่งปัน ตอนนี้ผมก็ใช้ของคุณในการระดมเก็บข้อมูลครับ

ไว้มีปัญหา จะแจ้งให้ทราบนะครับ

k9advance
    Guest
    ขอบคุณสำหรับเว็บไซด์นะครับ ทำให้ชีวิตผมง่ายขึ้นมากมาย

ขอบคุณสำหรับสิ่งดีๆ ที่มีให้กัน

ขอบคุณสำหรับเวปดีๆแบบนี้นะครับ

เป็นกำลังใจให้นะครับ ขอให้เวปพัฒนาเพิ่มขึ้นไปเรื่อยๆนะครับ

เป็นประโยชน์มากๆเลย บลจ.เห็นแล้วคงอายเลยนะเนี่ย 555+

เป็นกำลังใจให้นะครับ ^ ^ เห็นทีแรกถึงกับ add favorite เลยทีเดียว :P

เข้ามาขอบคุณและแสดงตัวว่าเป็นแฟนคลับค่าาา..
    (◕‿◕❀) (●*∩_∩*●)

ถ้าเป็นไปได้ อยากให้มี set50, set100 ด้วยจะเป็นไปได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ

Tags for this Thread