Page 13 of 42 FirstFirst ... 3111213141523 ... LastLast
Results 121 to 130 of 415

Thread: แนะนำติชมเว็บได้ที่กระทู้นี้นะครับ

Administrator
    Quote Originally Posted by athipprem View Post
    icon สำหรับลากเส้นและยางลบ สามารถ disable เอาออกได้หรือไม่ครับ
    เพราะบางทีมันบัง graph มองไม่ออกเลยว่าตัดหรือไม่ พลาจะตัดสินใจไม่ได้เอาครับ
    ถ้า disable ไม่ได้ หาตำแหน่งวางมันใหม่ได้มั้ยครับ
    แก้ใขให้แล้วนะครับ

Junior Member
    Quote Originally Posted by kurayami View Post
    แก้ใขให้แล้วนะครับ
    ขอบคุณมากๆ ครับ ^^

อีกนิดได้มั้ยครับ... ไม่ทราบว่าตัวเลขราคา หรือค่าของ indicator ต่างๆ ที่อยู่ทางฝั่งซ้ายของกราฟ
    จะสามารถเพิ่มทางขวาด้วยได้หรือไม่ครับ เพราะง่ายต่อการมองนะครับ ขอบคุณมากครับ

Quote Originally Posted by athipprem View Post
    อีกนิดได้มั้ยครับ... ไม่ทราบว่าตัวเลขราคา หรือค่าของ indicator ต่างๆ ที่อยู่ทางฝั่งซ้ายของกราฟ
    จะสามารถเพิ่มทางขวาด้วยได้หรือไม่ครับ เพราะง่ายต่อการมองนะครับ ขอบคุณมากครับ
    ใวัจะเพิ่มสองข้างทีหลัง เอาประมาณนี้ไปก่อน น่าจะโอเคนะครับ

แหล่มครับ ^^
    เร็วจริงๆ

คนอื่นเขาจะคิดแบบผมเป่าเนี่ย... O.o

config ที่เราตั้งไว้น่าจะเก็บค่าในเครื่องได้นะครับ แบบไม่ต้องตั้งค่าใหม่ทุกวันอะครับ
    เป็นไปได้หรือไม่ครับ?

config ที่เราตั้งไว้น่าจะเก็บค่าในเครื่องได้นะครับ แบบไม่ต้องตั้งค่าใหม่ทุกวันอะครับ
    เป็นไปได้หรือไม่ครับ?
    เป็นส่วนที่คิดจะทำแต่แรกอยู่แล้วครับ แต่ยังเขียนไม่เสร็จดี จะค่อยๆเพิ่มเติมให้ครับ
    มีอะไรอย่างอื่นอยากให้เพิ่มก็แนะนำมาได้ครับ

ขอบคุณ สำหรับเวปดีๆ ค่ะ ดิฉันใช้ siamchart ทุกวันสำหรับดูพอร์ตกองทุน ดิฉันแนะนำให้เพื่อนหลายคนใช้ ทุกคนชอบค่ะ ตอนนี้ดิฉันค้นพบว่า siamchart มี set index รายวัน ย้อนหลังทุกวันจากปัจจุบันย้อนไปถึงปี 2006 ซึ่งดิฉันพยายามหาจาก SET และ SETTRADE แต่ก็ไม่เจอ ขอชื่นชมและขอบคุณอีกครั้งค่ะ

Web ดีมากค่ะ มีปะรโยชน์ มาก เหมาะสำหรับ การ วิเคราะห์
    มีคำถามเรื่อง Fund->Compare ว่า ทุกครั้งที่เปิดเข้าไป นั้น ใช้ข้อมูล updated ของ ณ วันที่เท่าไร โปรด ระบุ ในหน้า fund นั้นด้วย ได้หรือไม่ เพื่อหลีกเลี่ยงการโต้แย้ง ข้อมูล ที่ไม่เหมือนกัน ที่ บลจ. ให้มา
    ขอบคุณมาก

Tags for this Thread