Page 15 of 42 FirstFirst ... 5131415161725 ... LastLast
Results 141 to 150 of 415

Thread: แนะนำติชมเว็บได้ที่กระทู้นี้นะครับ

รบกวนอีกอย่างครับ
    ถ้ามีหน้าที่ให้เลือก compare ข้อมูล fundamental ของแต่ล่ะกองทุน เช่น ประเภทอะไร ค่าธรรมเนียมเท่าไร ค่าการจัดการเท่าไร
    แบบนี้จะดีมากเลยครับ

ขอบคุณครับ

Administrator
    Quote Originally Posted by daftpunk View Post
    รบกวนอีกอย่างครับ
    ถ้ามีหน้าที่ให้เลือก compare ข้อมูล fundamental ของแต่ล่ะกองทุน เช่น ประเภทอะไร ค่าธรรมเนียมเท่าไร ค่าการจัดการเท่าไร
    แบบนี้จะดีมากเลยครับ

ขอบคุณครับ
    ก็มีแยกกลุ่มประเภทอยู่แล้วนี่ครับ ส่วนค่าธรรมเนียมผมไม่มีข้อมูลทุกกองครับ
    ส่วนถ้าจะแบ่งให้ลึกกว่านั้น คงจะยิ่งยุ่งยากและทำให้เข้าใจยากขึ้นไปอีกครับ ผมต้องการให้เข้าใจง่ายๆมากกว่า

ยังไงลองยกตัวอย่างมาก็ได้ครับ ว่าอยากใด้แบบใหน

...อยากให้เปลี่ยนสีbackground มันมืดไปหน่อย สีเขียวก้อทึมๆกลืนไปกับสีดำ ดูยากจังครับ แต่ข้อมูลทำได้สุดยอดมาก ขอมาเป็นFCด้วยคน...

Quote Originally Posted by trillionaire View Post
    ...อยากให้เปลี่ยนสีbackground มันมืดไปหน่อย สีเขียวก้อทึมๆกลืนไปกับสีดำ ดูยากจังครับ แต่ข้อมูลทำได้สุดยอดมาก ขอมาเป็นFCด้วยคน...
    หมายถึงโทนสีดำนะหรอครับ พอดีผมไม่ค่อยถนัดด้านออกแบบเท่าใหร่ และผมก็ชอบโทนสีดำน่ะครับ เพราะว่าอ่านกราฟง่ายชัดเจนดี
    ลองแนะนำมาดูก็ได้ครับ

Junior Member
    หน้า Stock เขียนผิดนิดหน่อยนะครับ

เนื่องจากข้อจำกัดของทาง SET เกี่ยวกับการเผยแพร่ข้อมูลทางสถิตทำให้ไม่สามารถให้บริการข้อมูลบางส่วนใด้ ข้ออภัยด้วยครับ

Quote Originally Posted by gaa View Post
    หน้า Stock เขียนผิดนิดหน่อยนะครับ

เนื่องจากข้อจำกัดของทาง SET เกี่ยวกับการเผยแพร่ข้อมูลทางสถิตทำให้ไม่สามารถให้บริการข้อมูลบางส่วนใด้ ข้ออภัยด้วยครับ
    ขอบคุณที่รายงานมาครับ แฮะๆ

ขอบคุณมากครับ

ไม่รู้จะพิมพ์อะไรดี ..แต่สงสัยว่าเป็นอะไรกับ k_t ครับ ..ขำๆนะครับไม่ต้องตอบก็ได้

รอคอยใจจดใจจ่อ
    อยากให้ siamchart กลับมาเป็นเปิดบริการด้านกราฟและข้อมูลสถิติได้เหมือนเดิม
    เอาใจช่วยเต็มที่ครับ
    มีอะไรจะให้ช่วยก็ยินดี เต็มที่
    ยังไงก็ ช่วยอัพเดทความเคลื่อนไหวเรื่่องการดำเนินการการต่างๆให้พวกเราทราบเป็นระยะด้วยนะครับ
    เพราะเปิดมาทีไรเห็นข้อความเดิมๆ แล้วใจไม่ดี
    เพราะไม่รู้ว่าจะต้องใช้เวลาอีกนานแค่ไหน

set ก็ช่างใจร้ายเหลือเกิน
    ไหนจะต้องเรียกเก็บเงิน
    ไหนจะต้องมีขั้นตอนอะไรกันอีกมากมาย
    สนับสนุนนักลงทุนแบบนี้ มันเหมือนสนับสนุนแต่นักลงทุนรายใหญ่
    แต่ไม่สนับสนุนนักลงทุนทั่วไป หรือนักลงทุนมือใหม่

เดี๋ยวจะไปซื้อกองทุนมั่งละ รำคาญ set ตอนสั่งหยุดให้ข้อมูลล่ะไว พอจะจ่ายตังค์ดันช้า เซ็งงงง

ยินดีที่กลับมาให้บริการได้ดังเดิม

และแล้ว siamchart ของเราก็ได้กลับคืนมาอีกครั้ง

ยินดีด้วยครับ

เรื่องการสนับสนุนเงิน เพื่อเป็นค่าใช้จ่ายในการนำข้อมูลของ SET มาใช้ใน siamchart
    ช่วยกรุณาแจ้งเลขที่บัญชีมาด้วยครับ
    จะได้โอนเงินเข้าไปให้

Tags for this Thread