Page 24 of 42 FirstFirst ... 14222324252634 ... LastLast
Results 231 to 240 of 415

Thread: แนะนำติชมเว็บได้ที่กระทู้นี้นะครับ

แจ้งการโอนเงิน 600.74 บาทเวลา 11.57 น. จากแบงค์กรุงไทย สาขาเถิน ลำปาง เข้าแบงค์ไทยพาณิชย์
    จาก สุวรรณา ชูเกียรติขจร

Administrator
    Quote Originally Posted by Suwanna Chukietkhajorn View Post
    แจ้งการโอนเงิน 600.74 บาทเวลา 11.57 น. จากแบงค์กรุงไทย สาขาเถิน ลำปาง เข้าแบงค์ไทยพาณิชย์
    จาก สุวรรณา ชูเกียรติขจร
    คอมเมนท์นิดว่าเป็นของ user zunana นะครับ

Junior Member
    ขอบคุณสำหรับเวปดีมีประโยชน์ค่ะ
    ดิฉันลงทุนแต่กองทุนมาหลายปีแต่ไม่เคยสรุปกำไร/ขาดทุนเลยค่ะ พยายามทำหลายทีก็ล้มเลิก จนมาเจอเวปนี้เลยง่ายขึ้นมากเลยค่ะ
    อยากให้สามารถตั้งค่า switch กองทุนแบบ DCA ได้ค่ะ ตอนนี้เห็นมีแต่สั่งซื้อแบบ DCA ค่ะ
    ขอบคุณอีกครั้งค่ะ

ไม่มีวันเลยที่ไม่เข้า Siamchart เข้ามาเช็ค portfolio ทุกวัน
    ขอบคุณสำหรับ เวป ดีๆ ที่ลงทุน ลงแรง เพื่อให้พวกเราใช้ประโยชน์

อยากให้ โฆษณาด้านบนของหน้า ichart ของ siamchart หายไปครับ เหมือนกับ chart ของ stock(chart หลักที่เขียนด้วย HTML5) เพราะว่า เวลาใช้ใน ipadแล้วต้องเลื่อนขึ้น ลง ครับ และ chart size เป็น huge เป็นค่าเริ่มต้น ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by ParoteH View Post
    อยากให้ โฆษณาด้านบนของหน้า ichart ของ siamchart หายไปครับ เหมือนกับ chart ของ stock(chart หลักที่เขียนด้วย HTML5) เพราะว่า เวลาใช้ใน ipadแล้วต้องเลื่อนขึ้น ลง ครับ และ chart size เป็น huge เป็นค่าเริ่มต้น ขอบคุณครับ
    เดี๋ยวจะดูให้นะครับ ว่าปรับยังไงได้บ้าง

ขอบคุณ มากครับ มีอีกอย่างครับ ถ้าพื้นหลังเป็นสีดำแทนที่จะเป็นสีขาว จะดีมั้ยคำ เป็นข้อคิดเห็น อย่างผมเองมองนานๆแล้วปวดตา เผื่อจะมีครายบางคนเป็นเหมือนผมบ้าง ขอบคุณอีกครั้งครับ

Quote Originally Posted by ParoteH View Post
    ขอบคุณ มากครับ มีอีกอย่างครับ ถ้าพื้นหลังเป็นสีดำแทนที่จะเป็นสีขาว จะดีมั้ยคำ เป็นข้อคิดเห็น อย่างผมเองมองนานๆแล้วปวดตา เผื่อจะมีครายบางคนเป็นเหมือนผมบ้าง ขอบคุณอีกครั้งครับ
    ย้าย config ไปใว้ในปุ่ม เปลี่ยนให้ตำแหน่งเหมือนกับของกราฟเดิมแล้วนะครับ

เรื่องสีจะค่อยๆเปลี่ยนให้เหมือนกันนะครับ

ขอบคุณมากเลยครับ ตามความคิดเห็นของผมลองเข้าไปแล้วคิดว่า ทำเป็นพื้นหลังสีขาวเหมือนเดิมก่อนก็ได้น้าครับ เพราะว่า ไม่เห็นไส้แท่งเทียนครับ ไว้ถ้าพร้อมค่อยเปลี่ยนก็ด้ายครับ ขอบคุณมากเลยน้าครับ

สุดยอดมากเลยครับ หา app มาตั้งนาน มาได้เครื่องมือที่ดีจากเวปนี้พร้อมการบริการที่ดี จะไปเผยเพร่ต่อนะครับ ถ้าไม่ว่าอะไรขอเพิีมอีกอย่างได้มั้ยครั้บ ขอเพิมค่า MACD ที่ปรับเป็น histogram จาก MACDปกติ จะขอบคุณอย่างสูงครับ ไม่เสียใจเลยที่ donate

Tags for this Thread