Page 38 of 42 FirstFirst ... 283637383940 ... LastLast
Results 371 to 380 of 415

Thread: แนะนำติชมเว็บได้ที่กระทู้นี้นะครับ

Administrator
    Quote Originally Posted by Coppuck View Post
    อยากให้เพิ่ม USD/THB ด้วยครับ

หรือถ้ามี Forex ครบทุกตัวได้ยิ่งดีครับ แต่หลักๆอยากได้ USDTHB ที่สุดแล้ว
    หมายถึงหน้านี้หรือเปล่าครับ
    http://siamchart.com/fund-chart/USDTHB/

Junior Member
    เวปดีมากๆเลยครับ แต่อยากเสนอแนะว่าให้สามารถใช้เครื่องมืออื่นๆได้อีก เช่น Fibonaci และเครื่องมือในการวาดเส้นเพิ่มเติม เช่น วาดเส้น trend line เส้นขนาน แนวรับ แนวต้าน แล้วสามารถ save เก็บไว้ได้

ถ้าเป็นไปได้ในส่วนของ stock list อยากให้เพิ่มตัวกรองด้านบนอีก 2 ตัว คือ %NPM กับ PEG ครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Bangkok, Thailand, Thailand
    Quote Originally Posted by kurayami View Post
    หมายถึงหน้านี้หรือเปล่าครับ
    http://siamchart.com/fund-chart/USDTHB/
    หมายถึงไฟล์ EOD ครับ ลืมไปบอกเลย

ราคากองทุนของ UOB ยังไม่อัพเดตเป็นของวันที่ ๓๐ ส.ค. เลยค่ะ

Administrator
    Quote Originally Posted by Wherecm View Post
    ราคากองทุนของ UOB ยังไม่อัพเดตเป็นของวันที่ ๓๐ ส.ค. เลยค่ะ
    ใว้จะดูให้นะครับ ปัญฆามาจากทางเว็บ UOB บล๊อคครับ ใว้จะดูให้นะครับ

Wink

สวัสดีค่ะ

อยากให้เพิ่มช่องแก้ไขรายการ ซื้อ/ขาย/สับเปลี่ยนกองทุน
    ตอนคลิกที่รายการในแต่ละวันด้วยค่ะ บางครั้งลงข้อมูลผิด แต่แก้ไขไม่ได้
    ต้องลบแล้วลงใหม่ทุกทีเลยค่ะ

Red face Re: แนะนำติชมเว็บได้ที่กระทู้นี้นะครับ

ถ้าเป็นไปได้ฝากใส่เส้นค่าเฉลี่ยนเคลื่อนที่ของ rsi ด้วยนะครับถ้ามีโอกาสพัฒนา ขอบคุณมากครับ ชอบกราฟนี้มากครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ สู้ๆ ครับผม

Re: แนะนำติชมเว็บได้ที่กระทู้นี้นะครับ

ใจดีมาก เก่งมาก เวป และระบบ เยี่ยมมากๆ ตลาดหลักทรัพย์น่าจะส่งเสริม และสรรเสริญคนดีๆ อย่างคุณ เก็บ 60000+ บาท โหดมากๆ เรียกว่าจะฆ่ากันให้ตายมากกว่า ขอเป็นกำลังใจให้คุณสู้ๆ สักวัน ยังไงฟ้ายังเห็น ตินิดหนึงว่าตัวเลขสีเขียวมองไม่ค่อยเห็นเลย ต้องเอา เซอร์เคิลไปตรงตัวเลขนั้นๆ

Re: แนะนำติชมเว็บได้ที่กระทู้นี้นะครับ

ถ้าซื้อหุ้น และกองทุน กับคุณได้ก็น่าจะดีเพราะจะได้อุดหนุนคนดีๆ มีน้ำใจ

Tags for this Thread