Page 8 of 42 FirstFirst ... 67891018 ... LastLast
Results 71 to 80 of 415

Thread: แนะนำติชมเว็บได้ที่กระทู้นี้นะครับ

Junior Member
    ดีมากๆ ครับ

สมาชิกใหม่..
    ขอรายงานตัวครับ
    ^_^

ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆครับ จะคอยติดตามตลอดครับ

ตามมาจากPantip คะขอบคุณมากๆเลยคะที่ทำเวบดีๆแบบนี้
    ที่officeพี่ๆเขาก็ซื้อ LTF เพื่อหักภาษีกันส่วนใหญ่ก็ซื้อของSCBกัน
    แต่เราเริ่มเปิด LTFกับAYS เพราะดูข้อมูลในเวบนี้ประกอบ
    พิจารณาหลายตัวมากๆ ดูเปอร์เซ็นต์ตอบแทบบ้าง ดูผลงานยอดหลังบ้าง
    ดูแล้วก็งงๆตัวเอง 555 แต่ก็สนุกดี ได้มีข้อมูลเพิ่มขึ้น
    ตอนนี้ก็แนะนำให้พี่ๆเขาลองใช้บ้าง
    ขอบคุณอีกครั้งนะคะ
    (เรากดAds ให้ทุกวันที่เข้ามาดูเลยคะ)

เป็นกำลังใจให้ครับ มีอะไรให้สนับสนุน แจ้งมาได้เลยครับ พวกเราช่วยเต็มที่ลองทำใบสอบถามดู
    ขอบคุณ และขอบคุณครับ

ขอบคุณมากเลยคับ เว็บไซต์มีประโยช์นมากๆ เลยครับ

สอบถามนิดนึงครับผมจะเปรียบเทียบกราฟ อัตราหุ้นตัวที่ผมลงทุนกับตลาดหุ้นในระยะเวลาเดียวกันทำอย่างไรได้บ้างครับ

Administrator
    Quote Originally Posted by woravut View Post
    ขอบคุณมากเลยคับ เว็บไซต์มีประโยช์นมากๆ เลยครับ

สอบถามนิดนึงครับผมจะเปรียบเทียบกราฟ อัตราหุ้นตัวที่ผมลงทุนกับตลาดหุ้นในระยะเวลาเดียวกันทำอย่างไรได้บ้างครับ
    ตัวอย่างนะครับ CPF เปรียบเทียบกับ SET
    http://siamchart.com/stock-chart/CPF/SET

ใช้พิมพ์ต่อท้าย URL เอา หรือจะกด compare เอาก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ

สวัสดีครับ เพิ่ง register ใหม่ ติดตาม link มาจากพันทิป
    พบว่าเวบนี้น่าสนใจมากครับ

ไม่ทราบว่ามีวิธีปรับขยายขนาดของกราฟ ให้ใหญ่ขึ้นมั้ยครับ
    เวลาคลิกชื่อหุ้น กราฟที่แสดงขึ้นมา จะมีขนาดเล็ก และเบียดแบนมาก จนดูไม่รู้เรื่อง
    ต้องลบ indicator ออกหมด จึงจะพอดูกราฟได้ แต่ก็ยังเล็กอยู่ดีครับ
    รบกวนท่านผู้รู้ช่วยสงเคราะห์ให้ด้วยครับ จักเป็นพระคุณอย่างสูง

สวัสดีครับ เพิ่ง register ใหม่
    สมัยก่อนต้องดึงข้อมูลเองลำบากมาก มาเจอที่นี้สะดวกมาก
    ให้กำลังใจ siamchart ครับ...

Tags for this Thread