Results 1 to 8 of 8

Thread: ดูกราฟหุ้นย้อนหลัง 1 ปีและ 3 ปีทำอย่างไรครับ

Junior Member

ดูกราฟหุ้นย้อนหลัง 1 ปีและ 3 ปีทำอย่างไรครับ

กราฟหุ้นย้อนหลัง 1 ปีและ 3 ปีทำอย่างไรครับ ลองกดปุ่ม3ปีแล้วได้กราฟเหมือนเดิม

Administrator
    ต้องปรับ config ก่อนนะครับ ที่เป็นรูป ใขควงประแจ ติ๊กถูกตรง load more data แล้วกด save แล้วลองโหลดกราฟใหม่ดูนะครับ

ลองดูแล้วแต่กราฟก็ยังได้แค่ 31/08/2012-ปัจจุบันเท่านั้นครับ

ลองทำออกมาแล้วได้ตามรูปครับ ผมติ๊ก load more แล้วกด save และตามด้วย view config แล้วได้ช่วง 31/08/2012-ปัจจุบันเท่านั้นครับ
    Click image for larger version. 

Name:	กราฟ.jpg 
Views:	3480 
Size:	96.7 KB 
ID:	189
    Quote Originally Posted by kurayami View Post
    ต้องปรับ config ก่อนนะครับ ที่เป็นรูป ใขควงประแจ ติ๊กถูกตรง load more data แล้วกด save แล้วลองโหลดกราฟใหม่ดูนะครับ

จริงๆแค่กดเลือกตามที่บอกก็น่าจะใด้แล้วนะครับ
    http://siamchart.com/forum/showthrea...=1559#post1559

อ้อ มันต้อง reload หน้าเว็บด้วยนะครับ แค่กด view config ไม่พอครับ
    แต่หลังจากกด save แล้วหลังจากนี้ก็ไม่ต้องทำอีกละครับ

ดูได้แล้วครับ ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by kurayami View Post
    จริงๆแค่กดเลือกตามที่บอกก็น่าจะใด้แล้วนะครับ
    http://siamchart.com/forum/showthrea...=1559#post1559

อ้อ มันต้อง reload หน้าเว็บด้วยนะครับ แค่กด view config ไม่พอครับ
    แต่หลังจากกด save แล้วหลังจากนี้ก็ไม่ต้องทำอีกละครับ
    ดูได้แล้วครับ ขอบคุณครับ

Question ดูกราฟ 3 ปีจาก คอมพิวเตอร์ ต้องคอย Load config ทุกครั้งที่เปลี่ยนหุ้นตัวใหม่

ดูกราฟ 3ปีจากคอมพิวเตอร์ต้องคอย Load config ทุกครั้งที่เปลี่ยนหุ้นตัวใหม่ แต่ถ้าเปิดจาก tablet สามารถเปิดและเปลี่ยนตัวหุ้นได้เลยโดยขอมูลที่ปรากฏยังเป็นย้อนหลัง 3ปีได้เหมือนเดิม จะต้อง Set PC อย่างไรเพื่อให้ทำได้เหมือน tablet ครับ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by teerawat View Post
    ดูกราฟ 3ปีจากคอมพิวเตอร์ต้องคอย Load config ทุกครั้งที่เปลี่ยนหุ้นตัวใหม่ แต่ถ้าเปิดจาก tablet สามารถเปิดและเปลี่ยนตัวหุ้นได้เลยโดยขอมูลที่ปรากฏยังเป็นย้อนหลัง 3ปีได้เหมือนเดิม จะต้อง Set PC อย่างไรเพื่อให้ทำได้เหมือน tablet ครับ
    ขอบคุณครับ
    ใด้กด save config หรือยังครับ ถ้ากดแล้ว browser อาจจะมีปัญหาเกี่ยวกับการ save cookie นะครับ

กด save config แล้วครับ

กดแล้วครับ
    าาาา