Page 10 of 118 FirstFirst ... 891011122060110 ... LastLast
Results 91 to 100 of 1175

Thread: เมล์จาก set.or.th

ผู้สนับสนุน
    Bangkok, Thailand, Thailand
    ยินดีจ่ายทุกปีด้วยครับ

Junior Member
    ร่วมด้วยคนครับ 500 บาทครับร่วมด้วยช่วยกัน และ อยากจะให้ admin ทำปุ่ม donate รับบริจาคผ่าน paypal ไว้ด้วยนะครับ จะได้สะดวกและรวดเร็วครับ

ขอช่วยด้วยครับ 200 บาทครับ

^^ ช่วยๆกันฮะ

สนับสนุนด้วยค่ะ 500 บาทค่ะ แจ้งให้ทราบด้วยนะค่ะว่าโอนอย่างไร คิดเป็นรายจ่ายประจำไหมค่ะ แต่ให้ถูกกว่า SetSmart ที่ดูได้แค่ 3 เดือนหลังจาก Login ของเราอาจคิดเป็นรายปี อะไรทำนองเนี่ยค่ะ เพราะชอบมากนะค่ะสำหรับ SiamChart

Administrator
    ข่าวร้ายครับ วันนี้โทรไปสอบถาม พบว่าผู้ที่มีอำนาจในการเซ็นรับ​รองไปออกงานที่ภูเก็ต คงต้องรอถึงอาทิตย์หน้าเลยละครั​บ
    ไม่อยากมองในแง่ร้ายแต่ก็อดคิดไ​ม่ได้ ว่าทำไมถึงไม่แจ้งตั้งแต่ทีแรก กลัวจะโดนถ่วงไปเรื่อยๆ จนเรื่องซา T-T

รวมด้วยคับ

รวมด้วยครับ 500 (รบกวนแจ้งกลับมาทางเมล์ผมด้วยนะครับว่าจะรับเงินวันไหน)

ผมชอบเว็บนี้มากๆ ตอนนี้ผมกำลังศึกษา html 5 สำหรับจะพัฒนาให้แสดงผลบน iphone กับ ipad ได้ แต่ต้องใช้เวลานานหน่อยนะครับ (อันนี้ยังมะได้คุยกะเจ้าของเว็บนะครับ) เพราะช่วงนี้ยังไม่ค่อยว่างครับ

ส่วนตัวผมคิดว่าข้อมูลส่วนไหนที่ กลต ให้เปิดเผยได้ก็ให้สมาชิกทั่วไปเข้าถึงได้ตามปกติครับ แต่สำหรับข้อมูลไหนที่ต้องเสียเงินเพื่อซื้อข้อมูลจาก กลต ก็อาจจะทำเป็นระบบ VIP (ซึ่งต้องเสียเงิน ส่วนเท่าไหร่ค่อยคุยกันทีหลังก็ได้ครับ)

แต่ผมรู้สึกขัดใจกับ กลต มากๆ ครับ ว่า กลต สนับสนุนให้มีผู้ลงทุนเยอะๆ แต่กลับไม่ยอมเปิดเผยข้อมูลดีๆ ให้กับผู้ลงทุนรายย่อย สรุปว่า กลต โปร่งใสหรือไม่ เดี๋ยวล่ารายชื่อถอดถอนซะเลย 555+ (อันหลังนี่ล้อเล่นนะครับ)

หนับหนุนเต็มที่ครับ

พอดีผมจะปลีกวิเวก งดเนตเข้าพรรษาสักพัก ถ้าเรื่องdonateช้ากว่าอาทิตย์หน้า อาจจะกลับมาโอนให้ช้าหน่อยนะครับแต่ช่วยตามที่แจ้งไว้แน่นอน อีกเรื่องที่ไม่แน่ใจ ว่ากลตไม่อยากให้เพราะมาทำข้อมูลเป็นฟรีเวปหรือเปล่าครับ

ข้อมูลที่ควรเป็นของสาธารณะ แต่กลับมาเก็บเงิน
    ผมว่าต่างชาติเค้าคงมองตลท.เราแบบว่าตลกอ่ะ

ประมาณว่า Oh.. Amazing Thailand ha ha ha

500 ด้วยคนครับ

จริงๆผมไม่ค่อยเห็นด้วยนะกับความคิดเห็นที่ว่าคนจ่ายจะต้องเป็น VIP อะไรอย่างโน้นอย่างนี้ ผมว่ามันไม่ค่อยแฟร์เท่าไหร่อ่ะ

Donate เพราะอยากให้ครับสำหรับผม ให้เท่าที่ให้ได้

Tags for this Thread