Page 11 of 118 FirstFirst ... 9101112132161111 ... LastLast
Results 101 to 110 of 1175

Thread: เมล์จาก set.or.th

Junior Member
    ร่วมด้วยคนเริ่มเมื่อไรเริ่ม โอนตอนไหน หมายเลขบัญชีอะไร รบกวนแจ้งด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

เข้ามาเป็นสมาชิกเว็ปนี้ตอนแรกเพราะฟรีค่ะ ไม่ค่อยมีความรู้เรื่องเทคนิคอลสักเท่าไหร่ ที่ประทับใจคือเจ้าของเว็ปได้มีการพัฒนา ให้ความรู้อยู่เรื่อยๆ คิดว่าคนเล่นหุ้นก็มีทั้งคนมีเงินมาก และเงินน้อย หากคิดว่าคนที่จ่ายเงินจะต้องเป็น VIP เท่านั้นจึงจะได้รับข้อมูล อย่าทําอย่างนั้นเลยค่ะ มือใหม่เงินน้อย ความรู้ก็จํากัด ให้โอกาสเขาเถิดค่ะ ถ้าเขากําไรหรือรวยขึ้น เงิน donate จะมากขึ้นก็ได้ เราช่วยคุณ karuyami ไม่ให้กินตัว ดีกว่า ความมีนํ้าใจเป็นสิ่งประเสริฐค่ะ

ร่วมด้วย 1000 บาทครับ บอกรายละเอียดบัญชีด้วยนะ ยินดีช่วยทุกปี

มือใหม่ซิงๆเลย เพิ่งเปิดพอร์ทได้อาทิตย์เดียว ยินดีร่วมด้วยช่วยกัน 500 บาทครับ

เท่าที่อ่านความคิดเห็นของหลายๆ ท่านแล้ว สมาชิกแบบ VIP อาจไม่เหมาะจริงๆ แหละครับ (ตอนแรกคิดว่า กลต ไม่น่าจะยอมให้เปิดเผยข้อมูลส่วนที่เสียเงินครับ เพราะไม่เห็นมีที่ไหนเปิดเผยข้อมูลแบบฟรีๆ เลยเหมือนกันครับ แต่พอย้อนกลับไปอ่านความคิดเห็นเก่าๆ ก็เลยรู้ว่าข้อมูลส่วนที่เสียเงิน ถ้าเสียเงินให้แล้วก็เปิดเผยได้ครับ ฮะ ฮะ แบบว่าเดือดไปนิดนึงครับ) สู้ๆ ครับ เป็นกำลังใจให้ครับ ส่วนเรื่องเงินเนื่องจากพอร์ตยังน้อยนิด เล่นยังสนับสนุนได้ไม่มากครับ

เพิ่งจะสมัครเป็นสมาชิกครับ ร่วมด้วย 500 บาทครับ บอกรายละเอียดบัญชีด้วยนะ ยินดีช่วยทุกปี

SiamChart เป็น เวป ที่มีประโยชน์แก่นักลงทุน และผมได้นำไปปฎิบัติได้ผลดีเยี่ยม จึงขอเป็นกำลังใจและร่วมสนับสนุนเป็นจำนวนเงิน 1,000.-บาท ทุกๆ ปี ขอบพระคุณ admin มา ณ.โอกาส นี้

ถึงผมจะเป็นสมาชิกใหม่ แต่ก็ติดตามข้อมูลจากเว็บนี้มาเกือบปีแล้วครับ

เว็บนี้ทำให้ผมเข้าใจเรื่อง technical ขึ้นเยอะเลยครับ

ปีนี้ยินดีช่วย 500 บาทครับ ส่วนปีต่อๆไปถ้าไม่ติดขัดอะไรก็จะช่วยสนับสนุนต่อไปครับ

Bangkok, Thailand, Thailand
    ยินดีช่วยสนับสนุนเว็บสยามชาร์ตปีละ 1000 บาท ทุกปีค่ะ
    ขอบคุณคุณ kurayami ที่สร้างเว็บนี้ขึ้นมาค่ะ ช่วยให้ชาวออฟฟิศเช็คกราฟได้สะดวกขึ้นมากค่ะ

Administrator
    ข่าวดีครับ วันนี้ทาง SET โทรติดต่อมาหาผมเป็นครั้งแรก
    บอกว่าสามารถเริ่มต้นสัญญาได้ตั้งแต่ต้นเดือนเลย มีผลทำให้สามารถเปิดให้ใช้ข้อมูลได้เลย
    ยังไงถ้าดำเนินการเรื่องสัญญาเรียบร้อยแล้ว จะรายงานให้ทราบอีกทีนะครับ

Tags for this Thread