Page 15 of 118 FirstFirst ... 513141516172565115 ... LastLast
Results 141 to 150 of 1175

Thread: เมล์จาก set.or.th

Junior Member
    Chaiyaphum, Thailand
    ข้อมูลพวกนี้น่าจะเป็นของสาธารณะอยู่แล้ว set จะได้เงินเท่าไหร่กันเชียวจากการขายข้อมูล น่าจะไปหารายได้ทางอื่นมากกว่า

โอนจากกรุงไทย ชื่อสุรเดช เข้า scb ยอด 500.99 ครับ เวลา 17.20 วันที่ 7 สิงหาคม 54 อยากให้ทางเว็ปพัฒนา เวอร์ชั่น addroid ด้วยน้าครับ

โอนจาก scb ปัญญา ครับ 500.07 เวลา 21.17 วันที่ 7 สิงหาคม 2554

วีระชัย ครับ โอนวันนี้แล้ว กสิกรไทย 1008.- ขอบคุณครับ

โอนเพิ่มเติมอีกครั้ง ATM BBL 12:06 08/08/11 500 บาท ค่ะ

คุณ karuyami คะ
    ค่า RSI เฉพาะของ SET ดูตรงไหนคะ แล้วสามารถดูย้อนหลังได้ไหมคะ
    ค่า EOD พอ down load มาไม่มีชื่อหัวข้อ งงเลยค่ะไม่รู้ว่าตัวเลขในแต่ละช่องคืออะไร ไม่ทราบว่าตัวเองทําอะไรผิดขั้นตอนตรงไหนค่ะ
    ความจริงแล้วสังเกตุว่ามีผู้เข้ามาใช้ประโยชน์จากเว็ปนี้มิใช่น้อย แต่ดู donateแล้ว น่าเห็นใจคนทําเว็ป และพัฒนาจริงๆ คุณkaruyami ตั้งใจรับdonate โดยมีกําหนดเวลาที่เท่าไหร่คะ

Administrator
    Quote Originally Posted by rutaichanok View Post
    คุณ karuyami คะ
    ค่า RSI เฉพาะของ SET ดูตรงไหนคะ แล้วสามารถดูย้อนหลังได้ไหมคะ
    ค่า EOD พอ down load มาไม่มีชื่อหัวข้อ งงเลยค่ะไม่รู้ว่าตัวเลขในแต่ละช่องคืออะไร ไม่ทราบว่าตัวเองทําอะไรผิดขั้นตอนตรงไหนค่ะ
    ความจริงแล้วสังเกตุว่ามีผู้เข้ามาใช้ประโยชน์จากเว็ปนี้มิใช่น้อย แต่ดู donateแล้ว น่าเห็นใจคนทําเว็ป และพัฒนาจริงๆ คุณkaruyami ตั้งใจรับdonate โดยมีกําหนดเวลาที่เท่าไหร่คะ
    ค่า RSI ถ้าจะเลือกกรองหุ้นตามหมวดต่างๆ เมนูอยู่ตรงมุมขวาบนน่ะครับ SET จะอยุ่ในหมวด index
    ตัวอย่าง
    http://siamchart.com/stock-technical/INDEX

EOD เมื่อก่อนผมจะใส่หัวตารางใว้ให้ แต่พอลอง import เข้า meta stock มันจะมีปัญหา error น่ะครับก็เลยเอาออกไป

เรื่อง donate
    จริงๆตอนที่ให้โพสยอดเฉยๆ มันก็เกือบจะครบแล้วนะครับ (อาจจะเพราะว่าตอนนั้นหน้าเว็บบางส่วนหายไปด้วย) แต่ตอนนี้กลับมาใช้ได้เหมือนเดิมแล้ว อาจจะรู้สึกว่าไม่จำเป็นต้องบริจาคอะไร
    ก็จะรับไปเรื่อยๆครับ แต่ที่คิดๆใวคือ 1 เดือน รวมส่วนที่ผมจะออกเอง ถ้ายอดไม่ถึงตามที่คาดใว้ อาจจะต้องเปลี่ยนแปลงบางอย่างน่ะครับ (อาจจะต้องทำเป็นระบบสมาชิกเหมือนที่หลายๆคนแนะนำ ถ้าจำเป็นจริงๆ)

ถ้าจะเป็นระบบสมาชิกก็ยินดีค่ะ
    ขอบพระคุณค่ะ

โอนแล้วนะครับ 519.99 BBL นะครับ

namtapnadao โอนไปช่วย 1,000.18 วันที่ 8/08/2011 เวลาประมาณ 13.45คับ SCB คับ ลืมแจ้ง

Tags for this Thread