Page 7 of 118 FirstFirst ... 567891757107 ... LastLast
Results 61 to 70 of 1175

Thread: เมล์จาก set.or.th

Junior Member
    สู้ๆ ครับ ผมขอช่วยด้วย 500 บาทครับ ขอเลขที่บัญชีที่จะโอนเงินด้วยครับ

สนับสนุนด้วยครับ บอกรายละเอียดได้เลยครับ

Administrator
    เดี๋ยววันนี้จะเริ่มดำเนินการไปตาม ขั้นตอนที่เคยระบุนะครับ ถึงแม้ยอดที่คาดว่าบริจาคจะยังไม่ครบ แต่อย่างที่ผมได้แจ้งใว้แล้ว ว่าถ้าถึงซักครึ่งนึงผมก็จะเริ่มดำเนินการแล้ว เพื่อให้สามารถเปิดใช้งานข้อมูลในส่วนที่หายไปได้เร็วที่สุด จะได้ไม่กระทบกับคนที่ใช้งานอยู่น่ะครับ

ขั้นตอนก็คือ ผมจะสำรองจ่ายรายปีไปก่อนทั้งหมดนะครับ (ตอนนี้ผมยังไม่ได้รับเงินบริจาคใดๆนะครับ แต่ที่ให้แจ้งจำนวนใว้ก่อน เพื่อผมจะได้พอประเมินได้ว่ามีโอกาสเข้าเนื้อแค่ใหน แฮะๆ) เมื่อได้บิลที่ผมทำการจ่ายเงินเรียบร้อยแล้ว ผมถึงจะมารับบริจาคอีกที เพื่อแสดงความบริสุทธใจว่าผมจะไม่เอาเงินบริจาคไปทำอย่างอื่นแน่นอน

ขอบคณสำหรับทุกๆคนที่ช่วยให้กำลังใจ หรือบริจาคนะครับ
    สำหรับเรื่องว่าทาง SET ควรจะเก็บเงินตรงส่วนนี้หรือไม่ คงต้องไปถกกันอีกที
    แม้เสียงส่วนใหญ่จะไม่เห็นด้วย แต่ก็คงจะไปเปลี่ยนระบบของทาง SET ไม่ได้
    ส่วนผม ก็จะดำเนินการไปตามขั้นตอนให้ถูกต้องนั่นละครับ

Bangkok, Thailand, Thailand
    ขอสนับสนุนอีกคนครับ หากเรียบร้อยแล้วยังไงแจ้งรายละเอียดด้วยครับ

+ 500 ครับ ถ้าจัดการเรื่องรายละเอียดเรียบร้อยแล้ว รบกวนแจ้งรายละเอียดการโอนเงินให้ด้วยครับ

ผมช่วยได้ 500 เหมือนกันครับ

ผมช่วยด้วยพันนึงครับ

เรียนคุณkaruyami ค่ะ

เป็นกําลังใจให้คุณkaruyami นะคะ ที่อุตส่าห์ทําเว็ปให้ได้รับความสะดวกสบาย แล้วจะ donate อย่างไรคะ ขอร่วมด้วยค่ะ

500 บาท ค่ะ

ตอนนี้ยังไม่ได้เล่นหุ้น แต่ใช้ประโยชน์ด้านกองทุนมาตลอด 2 ปีเศษ
    และยังไงเสียวันข้างหน้าก็คงขยับไปเล่นหุ้นอยู่ดี
    เพราะงั้นช่วยด้วยคนคะ 500
    เมื่อพร้อมให้โอนแล้ว ยังไงแปะในห้องสินธรอีกทีนะคะ เผื่อไม่เห็นในนี้คะ

Tags for this Thread