Page 9 of 118 FirstFirst ... 78910111959109 ... LastLast
Results 81 to 90 of 1175

Thread: เมล์จาก set.or.th

Junior Member
    เมื่อไรถึงจะกลับมาใช้งานได้ครับ... นานจัง
    รอโอนเงิน และใช้งานพร้อมกันเลยครับ

Administrator
    จริงๆมีแมเซนเจอร์ มารับเอสเอกสารไปวันจันทร์ตอนเย็น วันนี้น่าจะดำเนินการอะไรไปมั่งแล้ว
    คาดว่าพรุ่งนี้น่าจะออกอินวอยได้ครับ (ผมจะโทรไปเช็กอีกทีตอนเช้า)

ผมก็อยากให้เสร็จใวๆเหมือนกันครับ โทรไปทุกวันเลย แต่ก็เข้าใจว่าระบบอาจจะมีขั้นตอนน่ะครับ

Quote Originally Posted by athipprem View Post
    เมื่อไรถึงจะกลับมาใช้งานได้ครับ... นานจัง
    รอโอนเงิน และใช้งานพร้อมกันเลยครับ
    ช่วยๆหน่อยเหอะ 2 วันนี้ตั้งราคามั่วโดนไปหลายพัน แล้วครับ คุณ คราคุง (T_T)

฿500 ยินดีสนับสนุนครับ

ดีใจที่ได้รู้จักเวปฟรีดีๆอย่างนี้ และได้เห็นน้ำใจของคนไทย และโดยเฉพาะ เจ้าของ เวปค่ะ ขอให้กลับมาใช้ได้เหมือนเดิมและพัฒนาขึ้นไปเรื่อยๆ นะคะ โอนเงินยังไง แจ้งด้วยค่ะ

Bangkok, Thailand, Thailand
    ปกติดูข้อมูลแต่กองทุนค่ะ
    กำลังจะขยับไปเล่นหุ้นพอดี

เป็นกำลังใจให้นะคะ
    ตอนนี้ช่วยได้ 200 ค่ะ

Administrator
    วันนี้โทรไปติดต่อสอบถามแล้ว ทราบว่ากำลังดำเนินเรื่องอยู่นะครับ อาจจะต้องใช้เวลาหน่อย เพราะต้องรอทางผู้ใหญ่เซ็นอนุมัติน่ะครับ
    ถ้าคืบหน้ายังไงผมจะแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับ

ส่วนเรื่องโอนเงินบริจาค ผมจะยังไม่รับโอนเงินใดๆ จนกว่าผมจะมีบิลที่ชำระเงินเรียบร้อยแล้วมาเป็นหลักฐานก่อนนะครับ แค่ลงชื่อใว้ก่อน เดี๋ยวผมจะติดต่อกลับไปอีกทีนะครับ
    ขอบคุณมากครับ

Quote Originally Posted by มารหุ้น View Post
    ช่วยๆหน่อยเหอะ 2 วันนี้ตั้งราคามั่วโดนไปหลายพัน แล้วครับ คุณ คราคุง (T_T)
    จริงครับ เหมือนคนตาบอด... เล่นด้วยศรัทธาล้วนๆ 555

ขอร่วมdonate500บาทค่ะ

เป็นกำลังใจให้คนทำเวปดีๆนะคะ

ผู้สนับสนุน
    Bangkok, Thailand, Thailand
    ร่วมด้วยครับ ยิ่งไม่ขอ เรายิ่งอยากให้ 1000 เป็นกำลังใจให้ครับ

Tags for this Thread