พัฒนาตัวกราฟในส่วนของกราฟ tool analysis พวก gann box, time fibo, ฯลฯ แล้วให้สมาชิกใช้ ส่วนคนนอกก็ดูได้แค่บางส่วน
รับรองว่าเว็บเราอยู่ได้แน่นอนค่ะ สู้ๆคะ เป็นกำลังใจให้ อย่าท้อล่วงหน้าไปไกล อย่างน้อยก็มีเวลาอีกตั้งหนึี่งปี
แล้วก็อย่าไปน้อยใจกับคนที่เค้ารับปากแล้วไม่ช่วยเลยคะ มันเป็นธรรมดาของโลก หรือบางทีเค้าอาจติดขัดอะไรบางอย่างอยู่ ขอเก็บเงินก่อน แล้วพอมีโอกาสค่อยช่วยอีกที
ส่วนใหญ่คนที่เข้ามาใช้ข้อมูลเว็บนี้ก็มือใหม่ นักศึกษา พนักงานตัวเล็กตัวน้อย รายได้ไม่มากแต่มีความฝันว่าอยากรวย จะควักจ่ายอะไรก็คงไม่ง่ายนัก
เราเพิ่งเปิดรับบริจาคได้ไม่นานเองค่ะ ใจเย็นๆ ดิฉันเชื่อว่า จากนี้ไปก็จะมีเข้ามาเรื่อยๆ คนละเล็กละน้อย