Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 11 to 20 of 35

Thread: ความรู้สึกของผมเกี่ยวกับเรื่อง ข้อมู้ลหุ้น

Junior Member
    Bangkok, Thailand, Thailand
    พัฒนาตัวกราฟในส่วนของกราฟ tool analysis พวก gann box, time fibo, ฯลฯ แล้วให้สมาชิกใช้ ส่วนคนนอกก็ดูได้แค่บางส่วน
    รับรองว่าเว็บเราอยู่ได้แน่นอนค่ะ สู้ๆคะ เป็นกำลังใจให้ อย่าท้อล่วงหน้าไปไกล อย่างน้อยก็มีเวลาอีกตั้งหนึี่งปี
    แล้วก็อย่าไปน้อยใจกับคนที่เค้ารับปากแล้วไม่ช่วยเลยคะ มันเป็นธรรมดาของโลก หรือบางทีเค้าอาจติดขัดอะไรบางอย่างอยู่ ขอเก็บเงินก่อน แล้วพอมีโอกาสค่อยช่วยอีกที
    ส่วนใหญ่คนที่เข้ามาใช้ข้อมูลเว็บนี้ก็มือใหม่ นักศึกษา พนักงานตัวเล็กตัวน้อย รายได้ไม่มากแต่มีความฝันว่าอยากรวย จะควักจ่ายอะไรก็คงไม่ง่ายนัก
    เราเพิ่งเปิดรับบริจาคได้ไม่นานเองค่ะ ใจเย็นๆ ดิฉันเชื่อว่า จากนี้ไปก็จะมีเข้ามาเรื่อยๆ คนละเล็กละน้อย

อยากให้เว็บเรามีแบบนี้ https://tradingsim.com/
    เมื่อก่อนชอบเล่น แ่ต่เดี๋ยวนี้เก็บเงินแล้ว เว็บเราน่าจะทำได้นะคะ น่าจะเก็บเงินได้เพิ่มก็เยอะ

Administrator
    Quote Originally Posted by Peach View Post
    อยากให้เว็บเรามีแบบนี้ https://tradingsim.com/
    เมื่อก่อนชอบเล่น แ่ต่เดี๋ยวนี้เก็บเงินแล้ว เว็บเราน่าจะทำได้นะคะ น่าจะเก็บเงินได้เพิ่มก็เยอะ
    หมายถึงการลองสั่งซื้อขายหุ้นอะหรอครับ
    จริงๆใช้ระบบ portfolio ลองได้ครับ อัพเดทราคาตามปัจจุบันเหมือนกัน
    แต่อารมคงไม่เหมือนเทรดจริงเท่าใหร่ตรงไม่มี bid offer

แต่ถ้าจะใช้แค่จำลองกำไรขาดทุนในการลงทุนดูละก็ ทำได้ครับ

ช่วงนี้หุ้นตก ก็ไม่ได้เข้ามาดูทุกวันเหมือนกันเพราะเศร้า คาดว่าคนที่ยังไม่มาจ่ายก็เพราะไม่ได้เข้ามา check หรือติดลบอยู่ รออีกนิดนะคะ เป็นกำลังใจให้ เวปทำได้ดีมากค่ะ

ผู้สนับสนุน
    เป็นกำลังใจและสนับสนุน การให้และเสียสละโดยไม่หวังผลของคุณคุราคุง ครับ ผมคิดว่าถ้าเพื่อนๆจะช่วยกันปรชาสัมพันธ์ให้คนรู้จักมากขึ้น รับรองแหลม

คุณ kurayami
    เหตุการณ์ที่เกิดทําให้เห็นถึงนํ้าใจที่มีให้แก่กันและกัน ดูเหมือนว่า พวกเราต่างแคร์ความรู้สึกของคุณ kurayami นะคะ ถึงเราจะไม่รู้จักเห็นหน้าค่าตากัน แต่การกระทําของคุณบอกได้ว่าเป็นคนดีมีนั็าใจ ซึ้งใจกับการให้ของคุณ ค่ะ แค่ความคิดริเริ่มที่ทํา ลงมือ และมีการพัฒนาขึ้นเรื่อยๆ สมาชิกขออะไรก็ยินดี ไม่เคยปฏิเสธถ้าเห็นว่าทําได้ มันเป็นความอบอุ่น นะคะ ไม่อยากให้คุณมีความทุกข์ใจ หรือแบกภาระคนเดียว เป็นกําลังใจและยินดีสนับสนุน ไม่ทิ้งกันแน่นอนค่ะ ไม่ใช่ว่ามาใช้ประโยชน์แล้วยกยอ อยากเห็นคุณมีความสุขยิ้มแย้มกับการกระทําเหล่านี้ เข้ามา log in เว็ปนี้ทีไร ขอบอกว่ามีความสุขค่ะ คงเข้าใจความรู้สึกนะคะ cheer up ka

เห็นด้วยกับคุณ rexcalibur อีกเสียงเป็นกำลังใจให้คับ

เป็นคนนึงม่ได้ใช้ข้อมูลในเวปนี้ซะเท่าไหร่ แต่อยากสนับสนุนคนที่รู้จักให้ แล้วการให้จะตอบแทนคนเองค่ะ อย่ากังวลถึงปีหน้า เราก็ค่อยๆมองต่อๆไป ส่วน google Ad ทำเอาไว้เถอะค่ะ
    แต่อยากรกมากนะค่ะ ส่วนสมาชิคเวป พิจารณา 500 มากไปปล่าวค่ะ จากคนรายได้น้อย แต่อยากเป็นสมาชิกค่ะ

รู้สึกเห็นใจคุณที่เป็นเจ้าของ คิดว่าคงช่วยคุณได้ทั้งแรงตังค์และแรงใจ ใช้ไม่ค่อยเป็นหรอก กำลังอ่านอยู่(ศึกษา)ข้อมูลของหุ้นอยู่ กล้าๆกลัวๆ หากโอนแล้วจะแจ้งให้ทราบนะคะ

ผู้สนับสนุน
    คาราคุง คามมาตั้งแต่เวป บิต อย่าคิดอะไรมาก ยังไงก็สนับสนุนเวปนะครับ ไม่อยากให้หายไปเลย สู้ๆ