Results 1 to 2 of 2

Thread: ข้อมูลปันผล SAUCE ปี 2003 ไม่ตรงกับงบการเงินจริงของ SAUCE ในไตรมาสสุดท้ายครับ

Junior Member

ข้อมูลปันผล SAUCE ปี 2003 ไม่ตรงกับงบการเงินจริงของ SAUCE ในไตรมาสสุดท้ายครับ

จริงๆ ผมกำลังสอบถามไปทางแอดมินอยู่ แต่แอดมินยังไม่ว่างตอบครับ

ทำไมข้อมูลปันผลของหุ้น SAUCE ปี 2003ใน Siamchart กับในงบการเงินที่ผมโหลดมาไตรมาสสุดท้ายของ 2003 มันไม่เท่ากันน่ะครับ?

ผมพลาดตรงไหนหรือเปล่าครับ?

ขอบคุณครับ

Administrator
    จริงๆเงินปันผล มันคือกำไรสะสมจาก Q หรือปีก่อนหน้าน่ะครับ
    คือใด้กำไรสิ้นปีที่แล้ว แต่มาจ่ายปันผลต้นปีต่อไปเป็นต้นครับ

Tags for this Thread