Page 87 of 113 FirstFirst ... 3777858687888997 ... LastLast
Results 861 to 870 of 1128

Thread: รายงานข้อมูลที่ผิดพลาด หรือตกหล่น ได้ที่กระทู้นี้

ผู้สนับสนุน

Lightbulb Re: รายงานข้อมูลที่ผิดพลาด หรือตกหล่น ได้ที่กระทู้นี้

ขออนุญาต ชี้ข้อบกพร่องในการแสดงผลของเว็บสักเล็กน้อยนะครับ อาจไม่ใช่เรื่องใหญ่ แต่ผมรู้สึกว่าเป็นเรื่องเล็กน้อยที่เห็นแล้วขัดสายตาเล็กๆ (ไม่แก้ไขก็ไม่กระทบอะไรนะครับ)

ผมสังเกตว่าเวลาที่เราพิมพ์ชื่อหุ้นในในช่อง quick search แล้ว เช่น LH ในหน้าแรก หลังจากแสดงผล chart แล้ว เมื่อเราต้องการแสดง chart ของหุ้นตัวอื่นอีก เช่น BDMS โดยพิมพ์ BDMS ในช่องชื่อหุ้น
    หน้าจอแสดง chart ของ BDMS แล้วแต่ชื่อหุ้นใน ชื่อ windows ของ browser ไม่เปลี่ยนเป็น BDMS แต่ยังคงแสดงผลเป็น LH หรือหุ้นตัวแรกที่เราค้นหา

ไม่แน่ใจว่า เป็นเฉพาะของสมาชิก หรือของคนอื่นๆ ที่ไม่เป็นสมาชิกด้วยหรือไม่?
    ฝากพิจารณาด้วยนะครับ

งบการเงิน full year 2018 ยังไม่มีนะคับ

4q18 ยังไม่มาเลยคับ ทั้งงบออกหมดแล้ว

Administrator

Re: งบการเงิน full year 2018 ยังไม่มีนะคับ

เดี๋ยวจะค่อยๆอัพเดทให้นะครับ

Re: รายงานข้อมูลที่ผิดพลาด หรือตกหล่น ได้ที่กระทู้นี้

EOD ของวันที่ 27/03/2562 ยังไม่มาครับ เช็คอีเมลล์ก็ไม่มีครับ

Junior Member

แสดงรายชื่่อหุ้นไม่ครบ

ลองหาหุ้นจากหมวดประกันชีวิต ทำไมไม่เจอหุุ้น TIP ละครับ ดูเหมือนว่าหุ้นจะมาไม่ครบ

Re: รายงานข้อมูลที่ผิดพลาด หรือตกหล่น ได้ที่กระทู้นี้

Eod วันนี้ 27/06/19 ไม่มาครับ

ผู้สนับสนุน

WHAUP น่าจะมีการปรับราคาตอนปรับราคาพาร์เมื่อ 13/07/2017 ผิดนะครับ
    น่าจะเป็น 5 -> 1 นะครับ (ดูจากใน Fact Sheet)

กองทุน CIMB เปลี่ยนชื่อ เอา คำว่า CIMB ออกทั้งหมด

กองทุนของ CIMB ไม่ update น่าจะเกิดจาก ชื่อกองทุนที่ลบคำว่า CIMB นำหน้าออกทั้งหมดแล้วตั้งแต่วันที่ 10 มิถุนายน ที่ผ่านมา ช่วยดูหน่อยครับ

ราคาวันที่ 4/7/62 ของ GULF ผิดนะครับ

Administrator

Quote Originally Posted by arttapong.CH View Post
    WHAUP น่าจะมีการปรับราคาตอนปรับราคาพาร์เมื่อ 13/07/2017 ผิดนะครับ
    น่าจะเป็น 5 -> 1 นะครับ (ดูจากใน Fact Sheet)
    แก้ใขให้ละครับ

Quote Originally Posted by Silversilk View Post
    กองทุนของ CIMB ไม่ update น่าจะเกิดจาก ชื่อกองทุนที่ลบคำว่า CIMB นำหน้าออกทั้งหมดแล้วตั้งแต่วันที่ 10 มิถุนายน ที่ผ่านมา ช่วยดูหน่อยครับ
    จะตรวจสอบให้นะครับ

Quote Originally Posted by MiGhTy_MojO View Post
    ราคาวันที่ 4/7/62 ของ GULF ผิดนะครับ
    น่าจะเป็นข้อมูลที่ยังไม่ปิดตลาด

Tags for this Thread