Results 1 to 10 of 1128

Thread: รายงานข้อมูลที่ผิดพลาด หรือตกหล่น ได้ที่กระทู้นี้

Threaded View

Junior Member
    หรือว่าเป็นความไม่รู้ของมิอใหม่อย่างผมครับ? ถ้างั้นหมายความว่าเราไม่สามารถดูราคาย้อนหลังจากกราฟที่ไดลูทได้ใช่ไหมครับ เพราะก่อนจะไดลูท ราคาได้วิ่งไปที่30กว่าบาทอยู่หลายวัน แต่พอไดลูท กราฟจะเปลี่ยนไป โดยบอกว่าราคาไม่เคยไปถึง30บาทเลย..? Click image for larger version. 

Name:	ราคาย้อนหลัง.png 
Views:	1409 
Size:	330.7 KB 
ID:	196

ก่อนนี้ผมเคยเข้าไปหาดูกราฟของปีก่อนหน้าของบลจ.ต่างๆ ว่าหลังจากไดลูทแล้ว ราคาตกลงมากไหม ถ้ามองจากแท่งกราฟจะคิดว่าไม่ได้ตกลงมากนัก แปลว่าผมเข้าใจผิดใช้ไหมครับ
    เช่นเดียวกับGUNKUL กราฟจะบอกว่าวันที่17เมย ปิดที่25บาทเท่านั้น ทั้งที่จริงปิดที่37.5บาท
    Last edited by panu1137; 2013-04-22 at 15:09.

Tags for this Thread