Page 97 of 113 FirstFirst ... 47879596979899107 ... LastLast
Results 961 to 970 of 1128

Thread: รายงานข้อมูลที่ผิดพลาด หรือตกหล่น ได้ที่กระทู้นี้

Re: รายงานข้อมูลที่ผิดพลาด หรือตกหล่น ได้ที่กระทู้นี้

Quote Originally Posted by somkidv View Post
    ข้อมูลของวันจันทร์ที่ 9 พย.63 หาไม่พบ ไม่ทราบว่าเก็บที่ใด
    ผมเจออยู่ในไฟล์ EOD ต้นปีถึงปัจจุบันแล้วครับ

Re: รายงานข้อมูลที่ผิดพลาด หรือตกหล่น ได้ที่กระทู้นี้

สอบถามเพื่อนๆ มีใครเป็นบ้าง ใช้ chrome download EOD ไม่ได้ แต่ใช้ Microsoft Edge download EOD ได้ อ้อ... แล้ว ไฟล์วันที่ 18 ขนาดมันดูเล็กไปนะครับ ข้อมูลไม่ตรง
    Last edited by foxstation; 2020-11-18 at 20:20.

Junior Member

[QUOTE=foxstation;9374]สอบถามเพื่อนๆ มีใครเป็นบ้าง ใช้ chrome download EOD ไม่ได้ แต่ใช้ Microsoft Edge download EOD ได้ อ้อ... แล้ว ไฟล์วันที่ 18 ขนาดมันดูเล็กไปนะครับ ข้อมูลไม่ตรง[/QUOTE
    เป็นเหมือนกันตามนั้นเลย น่าจะ2วันแล้วครับ

Quote Originally Posted by foxstation View Post
    สอบถามเพื่อนๆ มีใครเป็นบ้าง ใช้ chrome download EOD ไม่ได้
    โหลดด้วย chrome ไม่ได้เลยครับ ต่อไปจะให้ download ได้ จำเป็นต้องเปลี่ยน browser เท่านั้นหรือครับ

ปล. ข้อมูล EOD ของวันที่ 18 พย 63 ไม่ถูกต้องนะครับ ขนาดไฟล์เล็กกว่า วันอื่นๆ หากสะดวกรบกวนช่วยตรวจสอบให้ทีนะครับ ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ
    Last edited by lasersolo; 2020-11-19 at 20:29.

Administrator

Quote Originally Posted by lasersolo View Post
    โหลดด้วย chrome ไม่ได้เลยครับ ต่อไปจะให้ download ได้ จำเป็นต้องเปลี่ยน browser เท่านั้นหรือครับ

ปล. ข้อมูล EOD ของวันที่ 18 พย 63 ไม่ถูกต้องนะครับ ขนาดไฟล์เล็กกว่า วันอื่นๆ หากสะดวกรบกวนช่วยตรวจสอบให้ทีนะครับ ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ
    แก้ใขให้ละครับ

เรื่องดาวน์โหลดไม่ได้ไม่แน่ใจว่าเป็นปัญหาที่อะไรนะครับแ แต่ผมใช้ chrome ก็โหลดใด้ปรกติ

ข้อมูลวันที่ 20 ราคาปิดบางตัวไม่เท่ากับใน streaming ครับ
    เช่น CPF 29 แต่ในตัวข้อมูล 28.75 ครับ

น่าจะเกิดจากการตัดข้อมูลก่อน ATC จะจบ และตลาดปิดครับ เพราะวันศุกร์ ตลาดปิดนานกว่าปกติ

Quote Originally Posted by kurayami View Post
    แก้ใขให้ละครับ

เรื่องดาวน์โหลดไม่ได้ไม่แน่ใจว่าเป็นปัญหาที่อะไรนะครับแ แต่ผมใช้ chrome ก็โหลดใด้ปรกติ
    ขอบพระคุณมากครับผม

ข้อมูล EOD ของวันนี้ วันที่ 24 พย ุ63 ของหุ้นรายตัวบางตัว ไม่ถูกต้องครับ เช่น pttep ปิด 96.75 ข้อมูล EOD ของ siamchart ราคาปิดเป็น 98 ไม่ตรงกันครับผม
    data น่าจะมาก่อน ช่วง ATC ปิดตลาดหรือเปล่าครับ บางตัวปิดตลาดตรงกับราคาหลัง ATC ก็จะถูกต้อง ตัวไหนราคาเปลี่ยนหลัง ATC ก็จะไม่ตรงกันครับ

รบกวน admin ช่วยตรวจสอบหน่อยครับ ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับผม
    Last edited by lasersolo; 2020-11-25 at 11:44.

ไม่สามารถลงข้อมูล portfolio ของ K-PROP ย้อนหลังถึงวัน 21/10/19 ได้ครับ

TSF-A ใส่ข้อมูลซื้อก่อนเดือน 8 ไม่ได้ครับ กลายเป็นวันที่ 29/07/2020

Tags for this Thread