หวัดดีครับ คุณ kurakung พอดีไปดูงบ ราย ไตรมาศ เลยเห็นรายละเอียดเล็กน้อยได้แก้ได้ก็จะดีมากครับ คือในส่วนของ เครื่องหมาย first q ในหุ้นบางตัวที่มีระยะปิดงบไม่เหมือนส่วนใหญ่ที่ปิดงบ เดือน 12 เช่น หุ้น PTL คือหุ้นตัวนี้จะปิดงบสิ้นปีบัญชีทุก เดือน 3 ครับ เลยแจ้งมาหากว่าเปลี่ยนได้ตรงก็ดีนะครับ แต่ได้ม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ อ้ออีกอย่างครับ อยากให้ปรับเพิ่มลดได้ งบรายไตรมาศให้ เพราะบางทีผมอยากจะให้มันสั้นลง มาดู ปีชนปีอะไรประมาณนี้ครับ