Page 103 of 113 FirstFirst ... 35393101102103104105 ... LastLast
Results 1,021 to 1,030 of 1128

Thread: รายงานข้อมูลที่ผิดพลาด หรือตกหล่น ได้ที่กระทู้นี้

ผู้สนับสนุน

Angry Re: รายงานข้อมูลที่ผิดพลาด หรือตกหล่น ได้ที่กระทู้นี้ - โหลดกราฟ ไม่ขึ้น มา 1 อาทิตย์

เป้น สมาชิก ค่ะ โหลดกราฟ ไม่ขึ้น มา 1 อาทิตย์ แล้ว ค่ะ ล๊อคเอ้า และ ล้อคอิน ใหม่ หลาย ครั้ง ก้ ยัง ไม่ขึ้น ค่ะ

Administrator

Re: รายงานข้อมูลที่ผิดพลาด หรือตกหล่น ได้ที่กระทู้นี้

กราฟอันใหนนะครับ เปิดด้วย browser อะไร

ผู้สนับสนุน

Exclamation Re: รายงานข้อมูลที่ผิดพลาด หรือตกหล่น ได้ที่กระทู้นี้

กราฟ เทนิเคิล ค่ะ เรียก ดู บริษัทฯ อะไร ก็ไม่ขึ้น ใช้ โครม วินโดวื 10ค่ะ เพิ่งเป้นได้ ประมาณ 1 อาทิตยืแต่ก่อน นั้นก้เรียกดูได้นะคะ มันขึ้น เป้นวงประ ๆ ตรงกลาง และ วนอยุ่แบบนั้น ตลอดค่ะ

ผู้สนับสนุน

Angry Re: รายงานข้อมูลที่ผิดพลาด หรือตกหล่น ได้ที่กระทู้นี้

ยังเรียกดูกราฟ ไม่ได้ ค่ะ ใช้ browser microsoft edge ก้ เรียก ไม่ขึ้น เหมือน กัน ค่ะ เหมือน ว่า account ถูกล๊อก admin ช่วยตอบ ด่วน ค่ะ เมื่อต้นปี ก้เป้นแบบนี้
    Last edited by Murayaki007; 2021-11-09 at 23:47.

Administrator

Re: รายงานข้อมูลที่ผิดพลาด หรือตกหล่น ได้ที่กระทู้นี้

น่าจะมีปัญหาเกี่ยวกับ security ของ browser บางคนไม่ยอมให้รัน javascript ไม่แน่ใจว่าแก้ใขยังไงนะครับ
    คงต้องเช็ก setting ของ browser ดู

ผู้สนับสนุน

Angry Re: รายงานข้อมูลที่ผิดพลาด หรือตกหล่น ได้ที่กระทู้นี้

Quote Originally Posted by kurayami View Post
    น่าจะมีปัญหาเกี่ยวกับ security ของ browser บางคนไม่ยอมให้รัน javascript ไม่แน่ใจว่าแก้ใขยังไงนะครับ
    คงต้องเช็ก setting ของ browser ดู
    อันนี้ ได้ set เป้น allow แล้ว ค่ะ ทั้ง Chrome และ Edge และ ก้ ได้ หยุด ใช้งานชั่วคราว ของ vpn, and anti virus ด้วยค่ะ แต่ ก้ ยังเข้าใช้งานไม่ได้เลย ไม่ทราบว่ามีการ Block IP address การเข้าใช้งานของเครื่อง คอมพิวเตอรืเครื่องนี้ หรือไม่คะ

มีกราฟทองมั้ยคะ

Junior Member

ราคาปิดใน EOD ศุกร์ที่ 19/11/2021 หลายตัวไม่ตรงครับ เช่น mono maco
    รบกวนช่วยเช็คให้ด้วยครับ

แจ้งให้ทราบครับ เหมือนว่าวันนี้ 25/11/2021 จะมีบางตัวหายไป เช่น NETBAY

ผู้สนับสนุน

เรียน Admin kurayami
    เข้าการฟไม่ได้ ช่วยดูใน PM ด้วยครับ
    สนับสนุนเว็บแล้วแต่ยังไม่ได้แก้วันหมดอายุครับ

Tags for this Thread