Page 23 of 113 FirstFirst ... 1321222324253373 ... LastLast
Results 221 to 230 of 1128

Thread: รายงานข้อมูลที่ผิดพลาด หรือตกหล่น ได้ที่กระทู้นี้

คุณคุราคุงครับ
    รบกวนแก้ข้อมูล 2 กองนิดนึงครับ 1.กอง SCB Banking 2.กอง SCB energy
    มันมีค่าใช้จ่ายในการซื้อ/ ขาย/ สับเปลี่ยน ครั้งละ 0.08% ครับ (ไม่ใช่ค่า fee) ไม่แน่ใจว่า นับเป็น fee ได้ไหม
    และให้ทำรายการได้แค่ 15.30 น. ไม่ใช่ 16.00 น. ครับ
    ขอบคุณครับ

Administrator
    Quote Originally Posted by tow View Post
    คุณคุราคุงครับ
    รบกวนแก้ข้อมูล 2 กองนิดนึงครับ 1.กอง SCB Banking 2.กอง SCB energy
    มันมีค่าใช้จ่ายในการซื้อ/ ขาย/ สับเปลี่ยน ครั้งละ 0.08% ครับ (ไม่ใช่ค่า fee) ไม่แน่ใจว่า นับเป็น fee ได้ไหม
    และให้ทำรายการได้แค่ 15.30 น. ไม่ใช่ 16.00 น. ครับ
    ขอบคุณครับ
    ขอบคุณที่ช่วยรายงานข้อมูลครับ เพิ่มเติมข้อมูลให้แล้วนะครับ

Junior Member
    Quote Originally Posted by kurayami View Post
    เช็กดู ก็ปรกตินะครับ
    ตอนนี้มีปัญหาเหมือนคุณ jomyut เปลี่ยนช่วงเวลาไม่ได้เหมือนกันครับ ตอนนี้กราฟวีคเปิดได้แค่ 6 เดือน
    Last edited by Dfly; 2012-09-14 at 11:28.

Quote Originally Posted by Dfly View Post
    ตอนนี้มีปัญหาเหมือนคุณ jomyut เปลี่ยนช่วงเวลาไม่ได้เหมือนกันครับ ตอนนี้กราฟวีคเปิดได้แค่ 6 เดือน
    ใว้จะแก้ให้นะครับ แต่ตอนนี้ยังหาสาเหตุไม่เจอน่ะครับ
    น่าจะเกี่ยวกับการที่เปลี่ยน code ใหม่ แต่ browser ยัง cache ค่าเก่าๆใว้
    ให้ลองเคลียร์ cookie กับ cache ดูครับ

Quote Originally Posted by kurayami View Post
    ขอบคุณที่ช่วยรายงานข้อมูลครับ เพิ่มเติมข้อมูลให้แล้วนะครับ
    ขอบคุณครับ ที่ช่วยแก้ข้อมูลให้ด้วยครับ
    ตอนนี้เจอปัญหาใหม่ครับ เส้น MACD0 (EMA5) ไม่แสดงผลอีกแล้วครับ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by tow View Post
    ขอบคุณครับ ที่ช่วยแก้ข้อมูลให้ด้วยครับ
    ตอนนี้เจอปัญหาใหม่ครับ เส้น MACD0 (EMA5) ไม่แสดงผลอีกแล้วครับ
    ขอบคุณครับ
    อันนี้ผมไม่เป็นน่ะครับ ทั้งเรื่องกราฟไม่แสดงด้วย ทำให้ยากมากในการหาสาเหตุและแก้ใขครับ

แนะนำให้ลอง กด Reset Config ดูแบ้วพยายามปรับให้เหมือนกับตอนที่ยังไม่ได้ปรับ config อะไรเลยดูก่อนนะครับ
    คาดว่าน่าจะเกี่ยวกับแคชของบราวเซอร์ครับ

อีกวิธีคือไปเปิดบน บราวเซอร์อื่นดูครับ เช่น IE Firefox Chrome เพื่อทดสอบว่าเป็นเหมือนกันใหม

ok ได้ครับ
    update ข้อมูลเพิ่มเติมครับ
    กองทุน B Gold ของบัวหลวง
    ลดค่า fee เหลือ 0.12% ครับ
    ขอบคุณครับ

ok ได้ครับ
    update ข้อมูลเพิ่มเติมครับ
    กองทุน B Gold ของบัวหลวง
    ลดค่า fee เหลือ 0.12% ครับ
    ขอบคุณครับ
    ขอบคุณที่ช่วยรายงานข้อมูลครับ อัพเดทให้เรียบร้อยแล้วครับ

Junior Member
    ค่า MACD0 (EMA5) หายไปครับ พอกดเครื่องหมาย X ออกแล้ว ปรากฏว่ามันไม่ขึ้นครับ

Quote Originally Posted by frilnelle View Post
    ค่า MACD0 (EMA5) หายไปครับ พอกดเครื่องหมาย X ออกแล้ว ปรากฏว่ามันไม่ขึ้นครับ
    อ้อผมรู้ละครับ
    อันนี้เอาเครื่องหมายตรง MACD ออกด้วยหรือเปล่าครับ ถ้าเอาออกมันจะไม่โชวนะครับ เพราะตัวกราฟ MACD กับ MACD EMA5 ใช้ช่องแสดงผลอันเดียวกัน
    เดี๋ยวผมจะแก้ให้สมารถติ๊กแค่อันใดอันหนึ่งได้ละกันครับ เพื่อป้องกันความสับสน

Tags for this Thread