Page 55 of 113 FirstFirst ... 545535455565765105 ... LastLast
Results 541 to 550 of 1128

Thread: รายงานข้อมูลที่ผิดพลาด หรือตกหล่น ได้ที่กระทู้นี้

Junior Member

Re: รายงานข้อมูลที่ผิดพลาด หรือตกหล่น ได้ที่กระทู้นี้

กองทุนเปิด T-PREMIUM BRAND มีการปันผล 17 ต.ค. 2557 หน่วยละ 1.0000 http://www.thanachartfund.com/tfundw...c.asp?fsort=76

ยังไม่มีการอัพเดทข้อมูลใน http://siamchart.com/fund-chart/T-PREMIUM%20BRAND/

รบกวนอัพเดทหน่อยนะครับ พอดี ผมมีตัวนี้ใน Portfolio จะได้ทราบกำไร/ขาดทุน ที่แท้จริง

ขอบคุณมากครับ

Administrator

Re: รายงานข้อมูลที่ผิดพลาด หรือตกหล่น ได้ที่กระทู้นี้

Quote Originally Posted by toni007za View Post
    กองทุนเปิด T-PREMIUM BRAND มีการปันผล 17 ต.ค. 2557 หน่วยละ 1.0000 http://www.thanachartfund.com/tfundw...c.asp?fsort=76

ยังไม่มีการอัพเดทข้อมูลใน http://siamchart.com/fund-chart/T-PREMIUM%20BRAND/

รบกวนอัพเดทหน่อยนะครับ พอดี ผมมีตัวนี้ใน Portfolio จะได้ทราบกำไร/ขาดทุน ที่แท้จริง

ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณที่ช่วยรายงานครับ เพิ่มเติมข้อมูลให้แล้วนะครับ

NAV กองทุน TMBWDEQ กับ TMBEMEQ ข้อมูลในช่วงปลายเดือนกันยายน-ต้นเดือนตุลาคมไม่ตรงครับ

เช่นกอง TMBEMEQ วันที่ 8 ตุลาคม 2557
    NAV จาก TMBAM = 9.7910
    NAV ใน siamchart = 9.6487

รบกวนตรวจสอบให้ทีนะครับ

Quote Originally Posted by Eno_Khem View Post
    NAV กองทุน TMBWDEQ กับ TMBEMEQ ข้อมูลในช่วงปลายเดือนกันยายน-ต้นเดือนตุลาคมไม่ตรงครับ

เช่นกอง TMBEMEQ วันที่ 8 ตุลาคม 2557
    NAV จาก TMBAM = 9.7910
    NAV ใน siamchart = 9.6487

รบกวนตรวจสอบให้ทีนะครับ
    ขอบคุณที่ช่วยรายงานนะครับ
    แก้ใขให้แล้ว ข้อมูลวันที่มันน่าจะเลื่อนไปวันนึง

กองทุนหลายกองยังไม่ได้กำหนด Type ทำให้ไม่ขึ้นในหน้าCompare ครับ
    บางอันก็กำหนดTypeไม่ครบถ้วนครับ

ตัวอย่าง จากกอง ที่ผมถืออยู่

บลจ.บัวหลวง
    B-SM-RMF กองทุนเปิดบัวหลวง Small-Mid Cap เพื่อการเลี้ยงชีพ N/A - RMF
    BBASIC กองทุนเปิดบัวหลวงปัจจัย 4 N/A - EQ DIV
    BKIND กองทุนรวมคนไทยใจดี N/A - EQ

บลจ.กสิกร
    K-FIXED กองทุนเปิดเค ตราสารหนี้ N/A - FIX

บลจ.UOB
    ASIA-B กองทุนเปิด ตราสารหนี้เอเชียน FIF - FIF FIX
    UOBSGB กองทุนเปิด ยูโอบี สมาร์ท โกลบอล บอนด์ ฟันด์ FIF - FIF FIX

Quote Originally Posted by MaxDOL View Post
    กองทุนหลายกองยังไม่ได้กำหนด Type ทำให้ไม่ขึ้นในหน้าCompare ครับ
    บางอันก็กำหนดTypeไม่ครบถ้วนครับ

ตัวอย่าง จากกอง ที่ผมถืออยู่

บลจ.บัวหลวง
    B-SM-RMF กองทุนเปิดบัวหลวง Small-Mid Cap เพื่อการเลี้ยงชีพ N/A - RMF
    BBASIC กองทุนเปิดบัวหลวงปัจจัย 4 N/A - EQ DIV
    BKIND กองทุนรวมคนไทยใจดี N/A - EQ

บลจ.กสิกร
    K-FIXED กองทุนเปิดเค ตราสารหนี้ N/A - FIX

บลจ.UOB
    ASIA-B กองทุนเปิด ตราสารหนี้เอเชียน FIF - FIF FIX
    UOBSGB กองทุนเปิด ยูโอบี สมาร์ท โกลบอล บอนด์ ฟันด์ FIF - FIF FIX
    ขอบคุณที่ช่วยรายงานครับ จะอัพเดทให้นะครับ

volume ของ nippon และ nippon-w วันที่ 7/11/2014 ผิดค่ะ ตก0ข้างหลัง ไป 2 ตัวค่ะ

Quote Originally Posted by jeabjaab View Post
    volume ของ nippon และ nippon-w วันที่ 7/11/2014 ผิดค่ะ ตก0ข้างหลัง ไป 2 ตัวค่ะ
    ใว้จะดูให้นะครับ รู้สึกมันจะเปลี่ยนชื่อเป็น NPP แล้วนะครับ

Udon Thani, Thailand

อัพเดทเงินปันผลกองทุน scbnk225d ให้หน่อยครับ ประกาศปันผลครั้งแรก วันที่12/11/57
    1บาท/หน่วย
    ขอบพระคุณครับ

Quote Originally Posted by Palmmy View Post
    อัพเดทเงินปันผลกองทุน scbnk225d ให้หน่อยครับ ประกาศปันผลครั้งแรก วันที่12/11/57
    1บาท/หน่วย
    ขอบพระคุณครับ
    น่าจะมีการเปลี่ยนชื่อกองทุนนะครับ ให้ใช้กองทุนชื่อ SCBNKY225D แทนนะครับ

Tags for this Thread