Results 1 to 3 of 3

Thread: อยากได้ EOD ที่มีแต่ข้อมูลของ Common Stock เท่านั้น

Junior Member

อยากได้ EOD ที่มีแต่ข้อมูลของ Common Stock เท่านั้น

ผมโหลด EOD ไฟล์ของ siamchart มา แต่ data มีพวก วอแรนต์ ออปชั่น ด้วย

ถ้าผมอยากได้ EOD ตั้งแต่ก่อตั้งตลาด ที่มีแต่ข้อมูลของ Common Stock เท่านั้น (ไม่รวมพวก option, warrant, ฯลฯ) จะสามารถทำได้มั้ยครับ?

หรือมีที่ไหนมีลิสรายชื่อของ Common Stock ตั้งแต่ก่อตั้ง ตลท มั้ยครับ? (รวมพวกที่ delist ออกจากตลาดไปแล้วด้วยครับ)

ขอบคุณครับ

Administrator

Re: อยากได้ EOD ที่มีแต่ข้อมูลของ Common Stock เท่านั้น

อืม ค่อยๆลบเอาก็ไม่น่าจะยากนะครับ

Junior Member

Re: อยากได้ EOD ที่มีแต่ข้อมูลของ Common Stock เท่านั้น

โอ้ว...มันเยอะมากเลยนะครับหนะ...จะไหวหรอคับ?

Tags for this Thread