Results 1 to 2 of 2

Thread: EUREKA

EUREKA

ในรายการ stock list นะครับ ตัวที่ชื่อว่า EUREKA
    เขียนไว้ว่า บริษัท ยูเรก้าดีไซท์จำกัด นะครับ

ผมคิดว่าน่าจะเป็นตัว UREKA นะครับ
    ที่ stock list EUREKA ไม่มีการเปลี่ยนแปลงข้อมูลในแต่ละวันนะครับ
    แต่ถ้าคลิกเข้า นี่กราฟขึ้นลงเปลี่ยนนะครับ แต่ที่หน้า stock list แต่ละวัน ไม่มีการเปลี่ยนครับแล้ว

แล้วใน set กับ mai มีแต่หุ้น UREKA
    ผมก็ไม่แน่ใจ อาจรบกวนตรวจสอบด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

Administrator

Re: EUREKA

หุ้นมีการเปลี่ยนชื่อนะครับ ขอบคุณที่ข่วยรายงานนะครับ