Results 1 to 3 of 3

Thread: เพิ่มหรือเปลี่ยนตัวกรองได้ไหมคะ

ผู้สนับสนุน

Question เพิ่มหรือเปลี่ยนตัวกรองได้ไหมคะ

ถ้าเราเรียก Stock technical list มาดูเราสามารถ เพิ่ม หรือ ลด หรือ เปลียนแปง ตัวกรอง list ได้ไหมคะ ถ้าได้ ทำอย่างไรคะ

Administrator

Re: เพิ่มหรือเปลี่ยนตัวกรองได้ไหมคะ

ลองกด config ดดูนะครับ ที่เป็นรูปประแจ ใขควง นั่นละครับ

ผู้สนับสนุน

Question Re: เพิ่มหรือเปลี่ยนตัวกรองได้ไหมคะ

Quote Originally Posted by kurayami View Post
    ลองกด config ดดูนะครับ ที่เป็นรูปประแจ ใขควง นั่นละครับ
    ลองดู แล้วนะคะ แต่มันเป็น การปรับเปลี่ยน ตาราง Stock List, Stock technical คะ สิ่งที่ต้องการคือ การปรับเปลี่ยน ตัว กรอง แทบ Filter คะ ไม่ทราบว่า ทำได้ หรือ ไม่ คะ

Tags for this Thread