มีปัญหากับ data base ทำให้ข้อมูล user ที่สมัครหลัง 2016-05-22 หายไปให้ทำการสมัครใหม่นะครับ

ปล. สำหรับคนที่ สมัครใหม่ และ donate หลังวันที่ระบุ ให้แจ้งรายละเอียดมาทาง pm เว็บนะครับ อย่าโพสข้อมูลในนี้นะครับ
(เนื่องจากยังไม่มีข้อมูล id ในระบบ ทำให้ข้อมูลการสนับสนุนหายไป ถ้าสมัครก่อนหน้าวันที่ระบุจะไม่มีปัญหา)
ให้แจ้งทาง >>Private Message<< เท่านั้น
*แจ้งรายละเอียดการสนับสนุนมาด้วยนะครับ ว่าโอนเข้าบัญชีใหนวันที่เท่าใหร่ จำนวณเท่าใหร่ (เพื่อป้องกันการแอบอ้างครับ)