Results 1 to 4 of 4

Thread: ลากเมาส์มาวางตรง stock แต่ตัวเลือกไม่ขึ้นครับ

Hybrid View

Junior Member

ลากเมาส์มาวางตรง stock แต่ตัวเลือกไม่ขึ้นครับ

log in แล้วพอลากเมาส์มาวางตรง stock แล้วตัวเลือกไม่ขึ้น ทำให้เข้าไปโหลดไม่ได้ครับ พอเข้าอีกเครื่องเข้าได้ปกติ เกิดจากอะไรครับ
    ไม่เห็นตาราง และ กราฟ ด้วยครับ กด"ไม่เห็นตาราง"ก็ไม่มีอะไรเปลียนแปลงครับ
    Last edited by deadland; 2017-01-07 at 00:44.

Administrator

Re: ลากเมาส์มาวางตรง stock แต่ตัวเลือกไม่ขึ้นครับ

น่าจะเกี่ยวกับการ download error ให้ลอง เคลีย์ cache หรือ cookie ดูครับ

Junior Member

Re: ลากเมาส์มาวางตรง stock แต่ตัวเลือกไม่ขึ้นครับ

ผมก็เป็นเวลาที่ดูใน pc ครับ

ทั้ง chrome, ie, firefox

เคลียร์แคช กับคุกกี้ แล้วไม่ยอมหาย

สุดท้ายต้องมาเปิดใน ipad สถานเดียวครับ

เพิ่งเจอทางเลี่ยงเพื่มเติมครับ
    ถ้าใช้ windows 10 ดาวน์โหลดแอพ Google จาก windows store แล้วเปิดจากแอพครับ
    Last edited by capo; 2017-03-11 at 15:19.

Administrator

ไม่แน่ใจว่า browser ใหนที่มีปัญหาบ้างนะครับ
    แต่ปรกติผมจะแนะนำให้ใช้ google chrome ครับ