Results 1 to 2 of 2

Thread: การอัพเดท financial data?

Hybrid View

Junior Member

การอัพเดท financial data?

รบกวนสอบถามเกี่ยวกับการอัพเดทข้อมูล financial ต่อไปนี้ครับ....

1. การอัพเดทข้อมูล financial จะเกิดขึ้นตอนไหนครับ พร้อมกับวันที่ประกาศงบการเงินของบริษัทรึเปล่าครับ?
    2. และสามารถเช็ควันที่ทำการอัพเดทข้อมูล financial ของขัอมูลย้อนหลังได้รึเปล่าครับ?
    3. สมาชิกจะทราบได้อย่างไรว่าในแต่ละวันมีการอัพเดทข้อมูล financial ของหุ้นตัวไหนบ้าง?

...ขอบคุณครับ...

Administrator

Re: การอัพเดท financial data?

ถ้าหมายถึงหน้า stock financial ค่อนข้างอัพเดทช้าครับ เพราะจะไม่รวมถึงปีล่าสุดคือ 2017 จนกว่าจะออกงบของปี 2017 ครบ

ส่วนหน้าแยกรายตัว stock info จะพยายามอัพเดทให้ทุกวันนะครับ คงไม่ถึงกับทันทีแต่น่าจะภายในวันถัดไป หรือภายในอาทิตย์นั้นครับ