Results 1 to 2 of 2

Thread: สอบถามปัญหาการใช้งานครับ

Hybrid View

Junior Member

Question สอบถามปัญหาการใช้งานครับ

รบกวนผู้รู้ตอบด้วยครับ คือผมเข้าหน้า Web แล้วเข้าไปดูข้อมูลตารางในหัวข้อ "Stock" ไม่ได้ครับ ไม่ทราบว่าต้องทำอย่างไร ก่อนหน้านี้เค้าให้กดตรงข้อความ หากไม่เห็นตาราง กดแล้วตารางก็จะขึ้นมาครับ แต่ตอนนี้ กดยังงัยก็ไม่ขึ้น (ตารางนี้ ดีมากครับ ๆ ข้อมูลครบใช้สะดวกมาก ๆ )

หากมีผู้รู้ มีวิธีแก้ปัญหาได้ รบกวนแจ้งที่ E-mail : pwealthyrich@gmail.com ครับ

ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ

Administrator

Re: สอบถามปัญหาการใช้งานครับ

น่าจะเกี่ยวกับ browser ที่ใช้นะครับ
    ลองเปลี่ยนเป็น google chrome หรือ firefox ดูนะครับ