พอดีต้องการข้อมูลราคาปิดตลาดเป็นตาราง (ในรูปแบบบนเวปหรือ Excel ก็ได้) รายวัน แบบใช้ทุกวัน
โดยในข้อมูลมีรายชื่อบริษัทในตลาดทุกบริษัท (SET/MAI/WARRANT) และ ราคาปิดย้อนหลังไล่ column ไปซัก 2 ปี [730 วัน 730 columns]
แล้วต้องใช้ข้อมูลทุกวัน เพราะงั้นมันจะอัพเดทย้อนหลัง 730 วันทุกวันแบบนี้อ่ะค่ะ

ไม่ทราบว่าจะพอมีข้อมูลแบบนี้มั้ยคะถ้าเป็น donor พอดีจะเอามาทดลองคำนวนอะไรเองหน่อยอ่ะค่ะ

คิดว่าทางคุณน่าจะมี เพราะมีทุกข้อมูลอยู่แล้ว เหลือแค่จัดเรียงเป็น format ที่เราอยากได้ตามข้างต้นอ่ะค่ะ

ขอบคุณมากนะคะ พอดีเพิ่งเล่นหุ้นไม่นาน กำลังหาขอมูลแล้วมาเจอเวปนี้
ขอบคุณที่ทำเวปดีๆแบบนี้ขึ้นมาค่ะ ฝากมือใหม่ด้วยค่ะ