Results 1 to 4 of 4

Thread: อยากทราบวิธีการได้ข้อมูลแบบที่Admin ได้จากตลาดหลักทรัพย์ครับ

อยากทราบวิธีการได้ข้อมูลแบบที่Admin ได้จากตลาดหลักทรัพย์ครับ

คือว่าผมเพิ่งจะเห็นหน้าการใช้งาน E-Alert ที่แอดมินได้ทำ ครั้งก่อนนั้นที่ส่งคำถามมาเพราะไม่ทราบมาก่อน ต้องขออภัยด้วยครับ
    แต่เนื่องจากว่าด้วยความเป็นนักพัฒนา(โปรแกรมเม่อร์) ผมก็เลยอยากพัฒนาในแบบที่ตัวเองอยากได้หนะครับ ผมได้ลองทำโปรแกรม
    ของตัวเองตามลิงค์นี่หนะครับ
    https://www.facebook.com/songpon.won...8988078277245/
    ถ้าเป็นไปได้ช่วยบอกวิธีการได้รับข้อมูลจากตลาดหลักทรัพย์อย่างที่แอดมินได้รับได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

Re: อยากทราบวิธีการได้ข้อมูลแบบที่Admin ได้จากตลาดหลักทรัพย์ครับ

เรื่องของเรื่องก็คือผมได้ติดต่อไปยังตลาดหลักทรัพย์แล้ว แต่เค้าไม่สนใจรายย่อยอย่างผมหนะครับ ก็เลยต้องหาวิธีอื่นๆ

Administrator

Re: อยากทราบวิธีการได้ข้อมูลแบบที่Admin ได้จากตลาดหลักทรัพย์ครับ

ลองติดต่อ set smart นะครับ

[QUOTE=kurayami;8397]ลองติดต่อ set smart นะครับ[/QUOTE
    ขอบคุณครับ