Results 1 to 3 of 3

Thread: Fund Fee

Junior Member

Fund Fee

ในหน้าของ Fund Fee
    จะเป็นไปได้ไหมครับ ที่จะขอ % switch in/ switch out ด้วย
    แล้ว befor คืออะไรเหรอครับ

Administrator
    Quote Originally Posted by fgifriday View Post
    ในหน้าของ Fund Fee
    จะเป็นไปได้ไหมครับ ที่จะขอ % switch in/ switch out ด้วย
    แล้ว befor คืออะไรเหรอครับ
    ปรกติจะเท่าๆกับ buy sell นั่นละครับ มีแค่บางกองเท่านั้นทีมีเงื่อนใขลดค่าธรรมเนียม หรือยกเว้นค่าธรรมเนียมใด้ ในบางกรณี
    befor คือเวลาที่ต้องส่งคำสั่งก่อนจะปิดรับคำสั่งในแต่ละกองทุนครับ ซึ่งในแต่ละกองทุนจะไม่เท่ากัน ขึ้นอยู่ตัวที่ใช้อ้างอิงในการลงทุน

Junior Member
    Quote Originally Posted by kurayami View Post
    ปรกติจะเท่าๆกับ buy sell นั่นละครับ มีแค่บางกองเท่านั้นทีมีเงื่อนใขลดค่าธรรมเนียม หรือยกเว้นค่าธรรมเนียมใด้ ในบางกรณี
    befor คือเวลาที่ต้องส่งคำสั่งก่อนจะปิดรับคำสั่งในแต่ละกองทุนครับ ซึ่งในแต่ละกองทุนจะไม่เท่ากัน ขึ้นอยู่ตัวที่ใช้อ้างอิงในการลงทุน
    ขอบคุณครับ