Results 1 to 2 of 2

Thread: ดูข้อมูล LTF RMF แล่ะกองทุนต่างๆไม่ได้

Junior Member

ดูข้อมูล LTF RMF แล่ะกองทุนต่างๆไม่ได้

ดูข้อมูล LTF RMF แล่ะกองทุนต่างๆไม่ได้ครับ ยกเว้น MMF ดูได้อย่างเดียว พอคลิ๊กหาข้อมูลของกองทุนต่างๆหน้าจอมันจะเด้งแสดงข้อมูลของMMFขึ้นมาทุกครั้งเลยครับ เป็นทั้ง IE Firefox chrome safari opera ไม่ืทราบว่าเป็นที่ wifi(หอพักเปลี่ยนwifiตัวใหม่) หรือเปล่า แต่ถ้าผมใช้มือถือเป็นmodemก็จะเข้าข้อมูลของกองทุนต่างๆได้ทั้งหมดครับ ช่วยตอบด้วยน่ะครับ..ขอบคุณครับ

Administrator
    อืม ผมไม่เจอปัญหาที่ว่านะครับ อาจจะเกี่ยวกับเน็ท wifi อย่างที่ว่า