ขอรบกวน คุณ kurayami อีกทีนะครับ พอดีพึ่งนึกได้ อาจจะมีประโยชน์ต่อคนอื่น และเวปด้วย หากตรง summary จะมี ช่องรวมเงินต้น(เงินทุนทั้งหมดที่เอามาเล่น กรอกตัวเลขได้) ,ช่องรวมเงินทุนทั้งหมดที่ลงไปใน Port กองทุน ,ช่องเงินที่ยังเหลือที่ยังไม่ได้ซื้อ(กระสุนที่เหลืออยู่) ,ช่องรวมเงินต้นรวมกับกำไรขาดทุนสุทธิ หากเทียบเป็นเปอร์เซนต์ได้ก็เยี่ยมเลย ช่วยรับไว้พิจารณาด้วยนะครับ แล้วแต่เห็นสมควรแล้วกัน ผมก็อาศัยเวปนี้คอยจัดการ port อยู่ ง่ายมากไม่ต้องมานั่งคำนวณให้วุ่นวายเหมือนแต่ก่อน รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ คุณ kurayami