Results 1 to 10 of 415

Thread: แนะนำติชมเว็บได้ที่กระทู้นี้นะครับ

Hybrid View

Junior Member

Question Re: แนะนำติชมเว็บได้ที่กระทู้นี้นะครับ

เราจะมีแนวทางจัดการอย่างไรกับหุ้นที่มีการเปลี่ยนชื่อย่อ หรือมีการปรับโครงสร้างบริษัทแล้วมีการแลกหุ้นกันครับ เพราะปัจจุบันทางเว็บไม่ได้มีการนำข้อมูลมาต่อกัน เช่น MTLS -> MTC หรือ PS -> PSH หรือ DNA -> MORE
    เพื่อให้นักลงทุนทราบที่มาที่ไปของหุ้นแต่ละตัวโดยละเอียดครับ และกราฟก็จะได้ต่อเนื่องกันไป
    --------------
    ขอบคุณครับ

Re: แนะนำติชมเว็บได้ที่กระทู้นี้นะครับ

1. ใน fund compare dropdown ไม่มี กองทุน SSF ครับ ไม่ทราบจะดูเปรียบเทียบได้จากไหนบ้างครับ

2. ไม่ทราบมีแผนปรับปรุงเวปมั้ยครับ เสนอว่าให้ compare หรือ filter หรือ advance search ด้วย criteria ให้สามารถ ค้นหา เปรียบเทียบ และ คัดกรองหุ้นหรือกองทุนได้อิสระกว่านี้ครับ เช่น เปรียบเทียบกองทุนใน บลจ เดียวกันแต่ต่างชนิด หรือ เปรียบเทียบแบบเจาะจงของ กองชนิดนึงของ บลจ นึง กับกองอีกชนิดของต่าง บลจ

ผู้สนับสนุน

Re: แนะนำติชมเว็บได้ที่กระทู้นี้นะครับ

ผม โอนเงินสนับสนุน เวป ไปแล้วครับ แต่ยังไม่สามารถเข้าไปดู stock technical ได้ครับ

เว็บไซต์นี้มีข้อมูลที่เป็นประโยชน์
    คุณเคยคิดที่จะอัปโหลดวิดีโอการฝึกอบรมไปยังไซต์หรือไม่?

ในหน้า siamchart.com/fund-compare ตารางและchart compare หายไปครับ เหลือไว้แต่โฆษณา รบกวนช่วยตรวจสอบให้ด้วย ขอบคุณครับ

2022-4 Dec ทำไม fund compare RMF ไม่มี Fixed Income (มีแต่ Equity)

ทำไม fund compare RMF ไม่มี Fixed Income (มีแต่ Equity)
    อยากดู RMF fixed income รบกวนหน่อยนะคะ

Tags for this Thread