Results 1 to 10 of 415

Thread: แนะนำติชมเว็บได้ที่กระทู้นี้นะครับ

Hybrid View

Junior Member
    แบนเนอร์ โฆษณา เป็นของเวปเองหรือเปล่าครับ
    ถ้าใช่ช่วยปรับเปลี่ยนให้ คลิ๊ก แล้ว เปิดหน้าใหม่ ได้หรือเปล่าครับ
    จะได้ไม่ต้องย้อนกลับมาเปิดหน้า Siam ใหม่

ขอบคุณครับ

Administrator
    Quote Originally Posted by sam136 View Post
    แบนเนอร์ โฆษณา เป็นของเวปเองหรือเปล่าครับ
    ถ้าใช่ช่วยปรับเปลี่ยนให้ คลิ๊ก แล้ว เปิดหน้าใหม่ ได้หรือเปล่าครับ
    จะได้ไม่ต้องย้อนกลับมาเปิดหน้า Siam ใหม่

ขอบคุณครับ
    โฆษณาของกูเกิลครับ ไม่น่าจะสามารถไปเปลี่ยนแปลง code ให้เปิด New Windows ได้ครับ
    ใว้จะดูให้ละกันนะครับว่าทำได้ใหม

Tags for this Thread