ขอบคุณสำหรับโปรแกรมการประมวลผลการลงทุน ผมได้ลองใช้ดูแล้ว มีประโยชน์มากเลยครับ เวลาเราลงทุนหลายๆกอง ทำให้รู้ว่าเรารู้ว่าสถานะเป็นอย่างไร แต่ผมมีขอสงสัยที่อยากถาม พอดีของผมมีการ switch กองทุน แล้วพอดูที่ summary มันออกมาว่าขาดทุนนะครับ ผมลองคำนวนดูเองก็กำไรประมาณแสนต้นๆ เลยอยากสอบถามว่าตรงการประมวลผล summary นะครับ ว่าโปรแกรมไม่ได้เอามูลค่าหน่วยลงทุนคงเหลือลบกับมูลค่าเงินลงทุนตั้งต้นหรือคับ ยังงัยก็ขอบคุณอีกครั้งครับสำหรับโปรแกรมดีๆแบบนี้

ปล.ข้อมูลอัพเดทสุดยอดครับ