Page 18 of 42 FirstFirst ... 8161718192028 ... LastLast
Results 171 to 180 of 415

Thread: แนะนำติชมเว็บได้ที่กระทู้นี้นะครับ

Junior Member
    ขอบคุณมากๆครับ มือใหม่อย่างผมเห็นครั้งแรก อึ้งไปเลย ชอบมากๆครับ ขอเป็นกำลังใจน่ะครับ

กราฟสวยขึ้นครับ ลากเส้นได้ด้วย ดูดีมากเลยครับ

มันขึ้นว่า Please Register before using thai stock data. แต่เรา Register แล้วนะคับ ทำยังไงครับ

เรียนคุณ kurayami, ตั้งแต่update เว็ปใหม่ ทําไมไม่สามารถดูกราฟเลย กราฟไม่ขึ้นโชว์เลยค่ะทั้งในส่วนของหุ้น และ fund compare และส่วนของtablet เมื่อก่อนดูได้เดี๋ยวนี้ไม่ได้เลย ไม่ทราบว่าต้องปรับอะไรหรือไม่คะ

Administrator
    Quote Originally Posted by rutaichanok View Post
    เรียนคุณ kurayami, ตั้งแต่update เว็ปใหม่ ทําไมไม่สามารถดูกราฟเลย กราฟไม่ขึ้นโชว์เลยค่ะทั้งในส่วนของหุ้น และ fund compare และส่วนของtablet เมื่อก่อนดูได้เดี๋ยวนี้ไม่ได้เลย ไม่ทราบว่าต้องปรับอะไรหรือไม่คะ
    แก้ใขให้แล้วนะครับ ลองกด CTRL + F5 ดูนะครับ

ช่วยเพิ่มกองทุน SCBFI3M31 ,32,33 และ SCBFI6M48,49,50 ใน List ด้วย
    ขอบคุณมากค่ะ

ขอบคุณค่ะสําหรับการแก้ไขให้นะคะ คุณkurayami หากต้องการcompare ระหว่างหลายๆกองทุน ทําได้อย่างไรคะ ตารางราคาย้อนหลังหายไปไหนหรือคะ ต้องขอโทษด้วยค่ะ หายไปนานตั้งแต่นํ้าท่วม กลับมาใหม่ ใช้ไม่ค่อยเป็น เ ล ย ค ่ ะ

Administrator
    ถ้าใช้ไม่เป็นลองดู help ก่อนนะครับผมทำอธิบายใว้ หลักๆคือย้ายปุ่มไปใว้ด้านล่างซ้าย เพื่อให้มีพื้นที่แสดงกราฟมากขึ้นน่ะครับ
    http://siamchart.com/forum/showthread.php?157#2

ทำเว็บได้ยอดเยี่ยม และความตั้งใจดีมากเลยครับ

ช่วยเตือนพวกเราด้วยนะคะ เมื่อใกล้ถึงเวลาต้องจ่ายค่าข้อมูล SET น่ะค่ะ
    ขอบคุณสำหรับเวบดีๆ นะคะ เป็นประโยชน์มากค่ะ ดูทุกวันเลย ขอบคุรอีกครั้งค่ะ

Tags for this Thread