Page 39 of 40 FirstFirst ... 2937383940 LastLast
Results 381 to 390 of 415

Thread: แนะนำติชมเว็บได้ที่กระทู้นี้นะครับ

Hybrid View

Junior Member
    Bangkok, Thailand, Thailand
    อยากให้มีการดึงข้อมูลบทวิเคราะห์ของสำนักต่างๆ ที่แนะนำหุ้นต่างๆ ว่าซื้อหรือขายที่รับต้านเท่าไรอะไรแบบนี้ ทั้งในเชิงเทคนนิคและ fundamental ทุกวันครับ
    มารวมอยู่ในนี้ครับ โดย sort ได้ตามหุ้นหรือตามสำนัก ตามวันเวลา อะไรแบบนี้ครับ

Administrator
    Quote Originally Posted by ake9522 View Post
    อยากให้มีการดึงข้อมูลบทวิเคราะห์ของสำนักต่างๆ ที่แนะนำหุ้นต่างๆ ว่าซื้อหรือขายที่รับต้านเท่าไรอะไรแบบนี้ ทั้งในเชิงเทคนนิคและ fundamental ทุกวันครับ
    มารวมอยู่ในนี้ครับ โดย sort ได้ตามหุ้นหรือตามสำนัก ตามวันเวลา อะไรแบบนี้ครับ
    ข้อมูลพวกนี้ มันมีลิขสิทธอยู่นะครับ

Quote Originally Posted by kurayami View Post
    ข้อมูลพวกนี้ มันมีลิขสิทธอยู่นะครับ
    อ้าว เหรอครับ ขอโทษด้วยครับ ผมไม่ทราบครับ นึกว่าสามารถเอามาใช้ได้เลย

อยากให้เพิ่ม USD/THB ด้วยครับ

หรือถ้ามี Forex ครบทุกตัวได้ยิ่งดีครับ แต่หลักๆอยากได้ USDTHB ที่สุดแล้ว

Quote Originally Posted by Coppuck View Post
    อยากให้เพิ่ม USD/THB ด้วยครับ

หรือถ้ามี Forex ครบทุกตัวได้ยิ่งดีครับ แต่หลักๆอยากได้ USDTHB ที่สุดแล้ว
    หมายถึงหน้านี้หรือเปล่าครับ
    http://siamchart.com/fund-chart/USDTHB/

เวปดีมากๆเลยครับ แต่อยากเสนอแนะว่าให้สามารถใช้เครื่องมืออื่นๆได้อีก เช่น Fibonaci และเครื่องมือในการวาดเส้นเพิ่มเติม เช่น วาดเส้น trend line เส้นขนาน แนวรับ แนวต้าน แล้วสามารถ save เก็บไว้ได้

ราคากองทุนของ UOB ยังไม่อัพเดตเป็นของวันที่ ๓๐ ส.ค. เลยค่ะ

Quote Originally Posted by Wherecm View Post
    ราคากองทุนของ UOB ยังไม่อัพเดตเป็นของวันที่ ๓๐ ส.ค. เลยค่ะ
    ใว้จะดูให้นะครับ ปัญฆามาจากทางเว็บ UOB บล๊อคครับ ใว้จะดูให้นะครับ

Wink

สวัสดีค่ะ

อยากให้เพิ่มช่องแก้ไขรายการ ซื้อ/ขาย/สับเปลี่ยนกองทุน
    ตอนคลิกที่รายการในแต่ละวันด้วยค่ะ บางครั้งลงข้อมูลผิด แต่แก้ไขไม่ได้
    ต้องลบแล้วลงใหม่ทุกทีเลยค่ะ

อยากให้เพิ่มเส้น avg vol ใน stock technical ครับ

อยากให้เพิ่มเส้น avg vol ใน stock technical ครับ เลือกจำนวนวันที่เอามา average และถ้าจะมี sma ema ให้เลือกได้ด้วยก็ดีครับ ขอบคุณครับ

Tags for this Thread