Page 40 of 40 FirstFirst ... 30383940
Results 391 to 400 of 415

Thread: แนะนำติชมเว็บได้ที่กระทู้นี้นะครับ

Hybrid View

Junior Member

Re: อยากให้เพิ่มเส้น avg vol ใน stock technical ครับ

คือจริง ๆ อยากได้ประมาณลิงค์นี้ครับ แต่ถ้ามันทำได้ยาก และยุ่งยาก แค่มีเส้นเฉลี่ยก็พอละครับ

http://investor.co.th/tabid/276/foru...c/Default.aspx

ในลิงค์นี้มีเส้นเฉลี่ย แล้วก็สัญญาณว่า vol up/down เมื่อ break % ที่กำหนดไว้ครับ

Re: แนะนำติชมเว็บได้ที่กระทู้นี้นะครับ

ขอแสดงความคิดเห็นหน่อยครับ เกี่ยวกับ DW
    ตารางที่แสดงก็ดี หลายตัวผมไม่เข้าใจ
    ที่ผมดูก่อนจะแทงจะมี เวลาคงเหลือ , ITM,ATM,OTM, Effective Gearing (x) , Time Decay Per Day (%), Sensitivity
    อยากให้เพิ่ม ITM,ATM,OTM, Effective Gearing (x) , Time Decay Per Day (%), Sensitivity ในตารางได้ไหมครับ
    และสามารถกรอง ITM,ATM,OTM ได้ ว่าสามารถดูเฉพาะ ITM ทำนองนี้

ขอบคุณครับ

Re: แนะนำติชมเว็บได้ที่กระทู้นี้นะครับ

มายืนยันอีกครั้งหนึ่งครับ สำหรับผมแล้ว แทง dw ผมดู
    1 วันที่เหลือ
    2 ITM,ATM,OTM
    3 ราคาแม่
    4 ราคาแปลง
    5 อัตราแปลง
    6 Time Decay Per Day (%)
    7 Effective Gearing (x)
    8 outstanding
    9 ราคาล่าสุด
    10 chg%
    11 volume
    12 value
    ถ้าเพิ่มคอลัมภ์ 2,6,7,8 ได้จะขอบคุณยิ่งครับ

ใน stock list อยากให้แสดง warrant พร้อมกับหุ้นแม่ได้ด้วยอ่ะครับ อาจจะมีใน config โดย default ไม่แสดงสำหรับคนที่ไม่สนใจ
    ขอบคุณครับ
    Last edited by large; 2015-03-19 at 23:22.

อยากทราบว่า ในการดูกลุ่ม IF, REIT หาดูได้จากตรงไหนใน web ครับ
    ขอบคุณครับ

ผู้สนับสนุน

สวัสดี เพื่อน ทุกคน
    ควรเปลี่ยน จาก member เป็น ผู้ สนับสนุน ไหม ? ครับ
    พิจรณาด้วย ขอบคุณ

โอนเงินสนับสนุน เว็บครับ

ส่วนตัว จ่าย scb ...... 230409 at 08:43 am ..... 600 บาท

user: bcp1357
    Last edited by bcp1357; 2023-04-10 at 22:30.

Tags for this Thread