Results 1 to 5 of 5

Thread: ดูกราฟไม่ได้ครับไม่รู้จะทำยังไงดีขอคำแนะนำหน่อยครับ

Junior Member

ดูกราฟไม่ได้ครับไม่รู้จะทำยังไงดีขอคำแนะนำหน่อยครับ

ผมกดเข้าดูกราฟใน stocks ไม่ได้ครับพอกดชื่อหุ้น แล้วมันไม่ขึ้นอะไรเลยครับเป็นหน้าจอว่างๆ
    คือ browser ที่ใช้ก็เป็น chrome นะครับ คิดว่าไม่น่ามีปัญหา flash player plug-in ก็มีเรียบร้อยแล้วครับ
    ลองใช้ IE กับ Firefox ก็ดูไม่ได้ครับ คือพอดีไม่ค่อยมีความรู้เรื่องคอมพิวเตอร์ด้วยไม่ทราบว่าจะมีปัญหาจากอะไรได้อีกบ้างหรอครับ เพราะผมลองเข้าที่อื่น ก็เข้าดูได้ปกติครับ

ขอบคุนมากครับ

Administrator
    อันนี้เห็นบางคนมีปัญหา ผมว่าอาจจะเกี่ยวกับพวก proxy ครับ

lolakw
    Guest
    เป็นเหมือนกันคะ เมื่อวานช่วงเช้ายังดูได้ดีๆ อยู่เลย ตั้งแต่บ่ายมา ที่หน้า portfolio ไม่แสดงข้อมูลเลยคะ แต่หน้าอื่นดูได้ปกติ ขอคำแนะนำหน่อยคะ

lolakw
    Guest
    ใช้ได้แล้วคะ ขอบคุณคะ

Administrator
    Quote Originally Posted by lolakw View Post
    เป็นเหมือนกันคะ เมื่อวานช่วงเช้ายังดูได้ดีๆ อยู่เลย ตั้งแต่บ่ายมา ที่หน้า portfolio ไม่แสดงข้อมูลเลยคะ แต่หน้าอื่นดูได้ปกติ ขอคำแนะนำหน่อยคะ
    จริงๆผมยังไม่ได้ทำอะไรเลยนะ *-*
    ถ้าหน้า portfolio ไม่ขึ้น น่าจะเกี่ยวกับ cookie ครับ เพราะใช้ข้อมูล login จาก forum
    ถ้ามีปัญหาก็ลอง logout login ใหม่