Results 1 to 4 of 4

Thread: ปัญหากับ IPhone 4 ครับ

Junior Member

ปัญหากับ IPhone 4 ครับ

ผมเพิ่งซื้อ iphone 4 มา เพราะผมเริ่มเปิดพอร์ตกับโปรเกอร์แล้วคับ ทีนี้ iphone 4 สามารถซื้อขายหุ้นได้ก็จริงอยู่ครับ แต่ผมไม่สามารถดูกราฟได้ (ปกติถ้าดูในคอม ผมจะดูที่เว็บนี้ครับ) ผมลองหาโปรแกรมอื่นๆ ใน iphone ดูแล้วแต่ไม่เห็นจะมีโปรแกรมไหนดูกราฟ SET ของไทยได้เลย จึงอยากให้เว็บนี้มีหน้าที่แสดงกราฟย้อนหลัง เอาเป็นรูปนิ่งๆ ก็ได้ครับ เอาไว้ดูว่าผมควรซื้อหรือขายที่เท่าไหร่ก็พอครับ

ปล. ส่วนตัวผมชอบเว็บนี้มากๆ ครับ ติดตรง iphone 4 ใช้ flash ไม่ได้นี่แหละครับ

ลงชื่อด้วยคนครับ ติดตามเวปนี้ตลอดมีประโยชน์มาก แต่ใช้กับ ipad ไม่ได้เพราะ flash นี่แหละ

Administrator
    UPDATE: ตอนนี้เว็บไม่ได้ใช้ flash แล้ว แต่ใช้ HTML5 แทนทำให้สามารถดูได้บน iphone โดยไม่ต้องใช้โปรแกรมใดๆเพิ่ม

ใว้จะหาทางแก้ใขดูนะครับ คิดว่ายังไงถ้าต้องการให้การแสดงผลออกมาสวยงาม ยังไงก็ต้องพึ่ง flash ครับ
    ปล. ผมหวังๆใว้ว่าในอนาคตอันไกล้นี้ทุกโทรศัพท์จะสามารถเปิด flash ได้น่ะครับ

ใช้ แอนดรอยด์ครับ รองรับ flash เปิดเวปได้หมด ต่อเน็ทก็เร็วกว่า