เข้ามาเป็นสมาชิกเว็ปนี้ตอนแรกเพราะฟรีค่ะ ไม่ค่อยมีความรู้เรื่องเทคนิคอลสักเท่าไหร่ ที่ประทับใจคือเจ้าของเว็ปได้มีการพัฒนา ให้ความรู้อยู่เรื่อยๆ คิดว่าคนเล่นหุ้นก็มีทั้งคนมีเงินมาก และเงินน้อย หากคิดว่าคนที่จ่ายเงินจะต้องเป็น VIP เท่านั้นจึงจะได้รับข้อมูล อย่าทําอย่างนั้นเลยค่ะ มือใหม่เงินน้อย ความรู้ก็จํากัด ให้โอกาสเขาเถิดค่ะ ถ้าเขากําไรหรือรวยขึ้น เงิน donate จะมากขึ้นก็ได้ เราช่วยคุณ karuyami ไม่ให้กินตัว ดีกว่า ความมีนํ้าใจเป็นสิ่งประเสริฐค่ะ