รวมด้วยครับ 500 (รบกวนแจ้งกลับมาทางเมล์ผมด้วยนะครับว่าจะรับเงินวันไหน)

ผมชอบเว็บนี้มากๆ ตอนนี้ผมกำลังศึกษา html 5 สำหรับจะพัฒนาให้แสดงผลบน iphone กับ ipad ได้ แต่ต้องใช้เวลานานหน่อยนะครับ (อันนี้ยังมะได้คุยกะเจ้าของเว็บนะครับ) เพราะช่วงนี้ยังไม่ค่อยว่างครับ

ส่วนตัวผมคิดว่าข้อมูลส่วนไหนที่ กลต ให้เปิดเผยได้ก็ให้สมาชิกทั่วไปเข้าถึงได้ตามปกติครับ แต่สำหรับข้อมูลไหนที่ต้องเสียเงินเพื่อซื้อข้อมูลจาก กลต ก็อาจจะทำเป็นระบบ VIP (ซึ่งต้องเสียเงิน ส่วนเท่าไหร่ค่อยคุยกันทีหลังก็ได้ครับ)

แต่ผมรู้สึกขัดใจกับ กลต มากๆ ครับ ว่า กลต สนับสนุนให้มีผู้ลงทุนเยอะๆ แต่กลับไม่ยอมเปิดเผยข้อมูลดีๆ ให้กับผู้ลงทุนรายย่อย สรุปว่า กลต โปร่งใสหรือไม่ เดี๋ยวล่ารายชื่อถอดถอนซะเลย 555+ (อันหลังนี่ล้อเล่นนะครับ)

หนับหนุนเต็มที่ครับ