Quote Originally Posted by Bond Timland View Post
สอบถามเรื่อง การ บริจาค

เมื่อบริจาคแล้ว สามารถ load ข้อมูล meta ได้เลยใช่มั๊ยครับ
ใช้ meta 11 ข้อมูลที่นำมาใช้ เข้ากันได้เลยใช่มั๊ยครับ ต้องปรับแก้อะไรหรือไม่
กับ ข้อมูล ของทาง นี้ กับ โฉลกดอทคอม เหมือนกันมั๊ยครับ เช่นการจัดเรียงลำดับข้อมูล กรณีที่ผมใช้ข้อมูล ทางนี้
ไม่จำเป็นต้องบริจาค ก็โหลดข้อมูลสำหรับ meta stock ใด้ครับ แค่สมัครสมาชิกเว็บก็พอแล้วครับ
เรื่องข้อมูลเหมือนกันใหม ไม่แน่ใจนะครับ

ถ้ามีปัญหาในการดาวน์โหลด เพราะใช้ IDM (ขึ้นข้อความถาม password เป็นต้น)
ให้คลิกขวา ที่ลิงค์ดาวน์โหลด แล้วเลือก Save Link As... แทน
เนื่องจากผมมีการจำกัดจำนวณ connection ต่อ IP ใว้ ทำให้พวกโปรแกรมดาวน์โหลดแบบแบ่งส่วน โดนบล๊อคใด้