เท่าที่อ่านความคิดเห็นของหลายๆ ท่านแล้ว สมาชิกแบบ VIP อาจไม่เหมาะจริงๆ แหละครับ (ตอนแรกคิดว่า กลต ไม่น่าจะยอมให้เปิดเผยข้อมูลส่วนที่เสียเงินครับ เพราะไม่เห็นมีที่ไหนเปิดเผยข้อมูลแบบฟรีๆ เลยเหมือนกันครับ แต่พอย้อนกลับไปอ่านความคิดเห็นเก่าๆ ก็เลยรู้ว่าข้อมูลส่วนที่เสียเงิน ถ้าเสียเงินให้แล้วก็เปิดเผยได้ครับ ฮะ ฮะ แบบว่าเดือดไปนิดนึงครับ) สู้ๆ ครับ เป็นกำลังใจให้ครับ ส่วนเรื่องเงินเนื่องจากพอร์ตยังน้อยนิด เล่นยังสนับสนุนได้ไม่มากครับ