Page 1 of 72 1231151 ... LastLast
Results 1 to 10 of 1175

Thread: เมล์จาก set.or.th

Hybrid View

Junior Member
    Quote Originally Posted by kurayami View Post
    ผมยังสงสัยในรายละเอียดเหมือนกันว่าพวกค่า P/E ที่ผมใช้การคำนวนเองจากงบบัญชี ซึ่งค่ามันก็ไม่ได้ตรงกับในเว็บของ set เลย
    อย่างนี้ยังจะถือว่าใช้ข้อมูลบัญชีจาก set อีกหรือเปล่า

ซึ่งถ้าตีความว่าผิดเหมือนกัน หมายความว่าการเผยแพร่ค่า P/E ที่คำนวนเสร็จแล้ว ไม่ว่าจะเป็นการตั้งกระทู้แนะนำหุ้น หรือว่า blog ที่เกี่ยวกับหุ้น จะเป็นความผิดไปด้วยเหมือนกันหรือไม่
    นั่นสิครับ สมมุติว่าถ้าเราเขียนสูตรการหาค่า P/E ขึ้นมาแล้วมันนำค่าต่างๆมากคำนวณตามสูตรแล้วได้ค่านั้น ก็แสดงว่าเราไม่ได้เอาข้อมูลจาก set มาใช้แสดงว่าไม่ผิดสิครับ ผมว่ายังไงลองชี้แจงกับพนักงานเขาดูก่อนครับ

ผม NEXTDOOR 500 บาทครับ

Click image for larger version. 

Name:	photo (1).JPG 
Views:	1121 
Size:	32.0 KB 
ID:	87

บริจาคให้แล้วครับ

SCB 19.20 น. วันที่ 2 พฤษภาคม 2555 รหัสการโอน 4026070037
    Last edited by ovary; 2012-05-02 at 22:29.

โอนให้แล้วนะครับ
    KBANK 500.41 บาท
    วันที่ 8 พ.ค. 255 เวลา 15.02 น. ครับ

ผมขอร่วมด้วยคับ 1,000 บาท
    แจ้งหมายเลขบัญชีให้ด้วยคับ

เห็นมีคนมาช่วยกันแบบนี้แล้ว ตื้นตันแทนเว็ปมาสเตอร์จริง แม้ยอดจะยังไม่ถึง แต่แรงใจเหลือหลายจริงๆ ขออวยพรให้ทุกท่านที่มีจิตใจดีประสบความสำเร็จในการลงทุนใดๆ ก็ตามครับ

(ผมไม่ได้รู้จักเว็ปมาสเตอร์แต่อย่างใด เพียงแต่อยากแสดงความรู้สึกจริงๆ ^O^ )

ร่วมสมทบทุนด้วย 500 บาท ครับ
    ขอบัญชีการโอนเงินด้วยครับ

ร่วมด้วยช่วย 500

ร่วมด้วยช่วยกัน และเป็นกำลังใจให้ผู้จัดทำ ครับ

เมื่อไรถึงจะกลับมาใช้งานได้ครับ... นานจัง
    รอโอนเงิน และใช้งานพร้อมกันเลยครับ

Quote Originally Posted by athipprem View Post
    เมื่อไรถึงจะกลับมาใช้งานได้ครับ... นานจัง
    รอโอนเงิน และใช้งานพร้อมกันเลยครับ
    ช่วยๆหน่อยเหอะ 2 วันนี้ตั้งราคามั่วโดนไปหลายพัน แล้วครับ คุณ คราคุง (T_T)

Tags for this Thread