Results 1 to 10 of 35

Thread: ความรู้สึกของผมเกี่ยวกับเรื่อง ข้อมู้ลหุ้น

Hybrid View

Administrator
    ขอบคุณ คุณมารหุ้นที่มาออกความเห็นนะครับ อย่างน้อยก็รู้ว่ามีคนได้ใช้ประโยชน์จากส่วนนี้อยู่จริงๆนะครับ

เรื่องโฆษณานี่ ถ้าหาได้ก็น่าจะดีครับ เพราะโฆษณา google มันเอาแน่นอนอะไรไม่ได้ ถ้าเป็นโฆษณาไทยยังพอนับว่าเป็นรายได้อยู่
    แต่จริงๆแล้ว เรื่องโฆษณาในเว็บกับคนไทยนี่ผมว่ามันไม่ค่อยจะได้ผลเท่าใหร่ น้อยคนนักจะสนใจคลิกโฆษณา

เรื่องสมาชิก ก็คิดๆใว้เหมือนกันครับ ว่าถ้าเกิดไม่ใหวจริงๆก็อาจจะทำ
    โดยอาจจะจำกัดใว้ในเฉพาะส่วนของราคาหุ้น ส่วนอื่นๆคิดว่าคงไม่จำเป็นต้องเป็นสมาชิกอะไร
    จริงๆผมก็คาดการณ์ใว้อยู่แล้วว่ามันอาจจะไม่พอ ผมถึงฝากเงินเริ่มใว้ก่อน 10,000 เพื่อเป็นค่าใช้จ่ายในส่วนนี้
    ถ้าในปีนี้หรือปีต่อๆไป เงินส่วนนี้หมดไป ก็คงต้องมาพิจารณาความเหมาะสมอีกทีครับ

Junior Member
    รู้สึกเห็นใจคุณที่เป็นเจ้าของ คิดว่าคงช่วยคุณได้ทั้งแรงตังค์และแรงใจ ใช้ไม่ค่อยเป็นหรอก กำลังอ่านอยู่(ศึกษา)ข้อมูลของหุ้นอยู่ กล้าๆกลัวๆ หากโอนแล้วจะแจ้งให้ทราบนะคะ