Results 1 to 4 of 4

Thread: กำไรที่หายไปเมื่อ5เดือนก่อนก็ได้กลับคืนมา

Wink กำไรที่หายไปเมื่อ5เดือนก่อนก็ได้กลับคืนมา

555+กำไรที่หายไปตั้งแต่ เดือน ก.ค. วันนี้ได้คืน ครบแล้วขอบคุณหุ้นปั่นหลายๆตัว แต่ที่สำคัญสุดขอบคุณ ตารางค่าเทคนิคหุ้นจากเวปนี้(ที่ทำให้หาหุ้นเก็งกำไรระยะสั้นเจอ)
    ***ขอบคุณคร้าบบบบ***

Administrator
    ยินดีด้วยครับ ขอให้ประสพความสำเร็จในการลงทุนนะครับ
    ดีใจที่เว็บมีประโยชน์นะครับ ขอบคุณที่มาแบ่งปันประสพการณ์ครับ

ยินดีลวยอ่ะ นี่ก้อได้มานิดนุง แต่แย่จังที่กองทุนของ KBank ดูไม่ได้ 24 ชม. เลยไม่รู้ว่าไปถึงไหนแล้ว

Quote Originally Posted by foxstation View Post
    ยินดีลวยอ่ะ นี่ก้อได้มานิดนุง แต่แย่จังที่กองทุนของ KBank ดูไม่ได้ 24 ชม. เลยไม่รู้ว่าไปถึงไหนแล้ว
    คอนนี้น่าจะขึ้นเยอะแล้วมั้งครับ