ขอบคุณครับ ย้ายได้จริงด้วย แต่กราฟบนมันมีข้อมูลแสดงเยอะ แล้วมันย้ายได้ในช่วงความกว้างของกราฟนั้น ทำให้การแสดงข้อมูลมันตกไป มันน่าจะย้ายได้ทุกที่ในหน้าจออ่ะครับ ไม่แน่ใจว่าทำได้ไหมครับ
แล้วกราฟล่างสุด ที่แสดงหลายๆปี สีขาว ช่วงที่ไม่ได้เลือกมันมองไม่ค่อยเห็น ถ้าเป็นอย่างนี้จะดีไหมครับ คือช่วงที่ไม่ได้เลือกดูจะเป็นสีดำ-ขาว เหมือนพื้นที่ที่เลือกตอนนี้ แต่ช่วงที่เลือก ให้เปลี่ยนเป็นกราฟสีน้ำเงิน-ขาวแทน (เหมือนเอาสีกราฟบนมาใส่ แต่เปลี่ยน background จากดำเป็นขาวแทน) ไม่รู้ว่าเห็นเป็นไงครับ